Simu bora unayoiamini ni aina gani?


Safari Safi

Safari Safi

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2016
Messages
2,549
Likes
1,586
Points
280
Safari Safi

Safari Safi

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2016
2,549 1,586 280
Ni karibu miezi miwili iliyopita tangu kampuni inayoaminika sana ya Samsung kutangaza kuondoa toleo moja sokoni la Galax note 7,

Kampuni hiyo Ndiyo kampuni niliyoiamini zaidi, lakini kabla ya kuondolewa kwa simu hiyo ilileta madhara makubwa duniani, kwa kujeruhi watu, licha ya matangazo ya kuiondoa yaliyoathiri watu kisaikolojia na kuleta lapsha, Sina imani nayo kwa sasa!

Je ni smartphone ya kampuni gani unayoitumia wewe, ambayo umetokea kuiamini na kuiona inafaa sana?



 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,254
Likes
48,290
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,254 48,290 280
iPhone
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,125
Likes
6,663
Points
280
Age
29
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,125 6,663 280
xaom
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
10,757
Likes
7,078
Points
280
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
10,757 7,078 280
Kama hujaona matoleo mengine ya samsung, tecno y3 inakutosha mkuu.
 
Soso J

Soso J

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
1,939
Likes
1,023
Points
280
Soso J

Soso J

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
1,939 1,023 280
Simu bora ninayoiamini ni Motorora Z kuanzia ubora wa camera,Ram kuwa kubwa,na internal memory plus Corning glass 4 ambayo hata uwe na kokoto hauichubui kioo chake!speaker zake balaa
 
Kibishi

Kibishi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
958
Likes
533
Points
180
Kibishi

Kibishi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
958 533 180
Mi sikufichi mzee, ugonjwa wangu ni betri liwe linakaa sana na chaji.
Kwa hiyo simu ninayoiamini sana na nimeitumia sana ni Oukitel K10000.
 
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,954
Likes
3,330
Points
280
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,954 3,330 280
Naikubali sana Samsung Galaxy A8 na A9
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
286
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 286 180
Mi sikufichi mzee, ugonjwa wangu ni betri liwe linakaa sana na chaji.
Kwa hiyo simu ninayoiamini sana na nimeitumia sana ni Oukitel K10000.
Duuuuuh
Ndo dizaini gani hiyo tena sampuli?
 
Kibishi

Kibishi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
958
Likes
533
Points
180
Kibishi

Kibishi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
958 533 180
Duuuuuh
Ndo dizaini gani hiyo tena sampuli?
Askwambie mtu!, inakaa na chaji mpaka unasahau kama hii ni android. Sema nzito kishenzi. Uroho wangu wote wa kutumia simu kwa fujo hapa umeisha. Inakaa na chaji kuanzia wiki na kuendelea. Jipimie mwenyewe hapo.
5.5-inches
RAM 2GB
Betri 10,000mAh
Network 4G
Nina mpango wa kutumia android rugged phones, hizo kwa kukaa na chaji Oukitel K10000 cha mdoli, zina zaidi ya 10000mAh, mixer 15000mAh.
 

Forum statistics

Threads 1,273,872
Members 490,535
Posts 30,494,155