simple wedding

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
7,002
Points
2,000

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
7,002 2,000
Napenda harusi za kijijini, hakuna invitation card, kila mtu anapewa chakula. Zamani tulikuwa tunawatembeza maharusi toka kanisani mpaka nyumbani kwa miguu, naona sasa kuna maendeleo bodaboda za tumika.
 

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Points
1,195

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 1,195
haina gharama hiyo japo dereva wa bodaboda alitakiwa awe bestman ili matron naye apate nafasi
 

Forum statistics

Threads 1,355,835
Members 518,774
Posts 33,121,299
Top