Bliga
Member
- Aug 24, 2018
- 18
- 5
Huenda una Point
Ila uwasilishaji wako
Hauna mashiko
Ebu weka Ramani hapo ili tukupinge kwa Hoja
Sent using Jamii Forums mobile app
Huo mchoro scale yake kwa sisi tusioelewa.
Ghorofa halafu 3 bedrooms ? Fanya iwe 4 bedrooms.
Pesa ya mtu tu... Kila kitu kinawezekana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Uwe unaweka contacts zako mkuu huwezi juaHuenda una Point
Ila uwasilishaji wako
Hauna mashiko
Ebu weka Ramani hapo ili tukupinge kwa Hoja
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahiyo unashauri watu wasitumie wakandarasi! Waswahili bana kwa kupenda kurahisisha mambo! Mi nadhani wewe hata ukienda hospital utataka ujitibu kupunguza gharamaKitu ambacho nimejifunza ktk ujenzi baada ya kupata uzoefu ukisimamia ujenzi mwenyewe utastaajabu gharama za wakandarasi.
Ukitaka kujenga nunua ramani halafu tafuta Yule fundi aliyebobea anayeaminiwa na mkandarasi mpatane kwa vipande anavyoweza yeye,material nunua mwenyewe na ujipe muda kukaa site.
Haki ya mungu 80m unajenga ghorofa ya maana