Simcard ya mh dr. Kikwete.....

nandembako

JF-Expert Member
Jun 16, 2013
641
500
Hivi kwa mfano umepata chance ya kupata line ya muheshimiwa utafanya nini cha kwanza?....mimi nitaangalia kwanza salio la mpesa,najua atakuwa ametumia mwaka wake wa kuzaliwa,na hana muda wa kubadilisha coz yupo busy sana,JE MWENZANGU UNGEKIMBILIA KUANGALIA NIN?..mimi kingefuata text nione nani ni _puko,nani ni _sadi, nk
 

moto2012

JF-Expert Member
Jul 3, 2012
2,264
2,000
Ota hii ndoto peke yako, nina mambo elfu na kenda ya kufikiri, hili halipo
 

Scale

JF-Expert Member
Apr 6, 2014
1,709
2,000
Duh! Siku mpya unaanza na mawazo hayo!! Saa 12 jioni utakuwa unawaza nini sasa!!!
Ha ha ha aaah!!
 

msimamowetu

Member
Dec 8, 2014
96
70
Mimi ntaangalia kama kun SMS toka kwa Muhongo kuhusu sakata la Escrow, pia kama kuna sim bank massage mgao walimwekea ngapi.?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom