Simba Vs Ruvu JKT | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba Vs Ruvu JKT

Discussion in 'Sports' started by bibikuku, Apr 6, 2011.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 827
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani naomba kupata updates za mechi kati ya Simba na maafande wa Ruvu JKT unaochezwa leo kwenye shamba la Bibi Temeke mwenzenu niko mbali sina njia ya kupata matokeo zaidi ya hapa jamvini. Updates please
     
  2. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 3,961
    Likes Received: 11,536
    Trophy Points: 280
    Usikonde, bado bila bila, uwanja ulijaa maji bt sasa soka linachezwa
     
  3. K

    Konaball JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,538
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    duh ulijaa maji si kuna kapeti hapo shamba la bibi
     
  4. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 3,961
    Likes Received: 11,536
    Trophy Points: 280
    JKT 1 simba 0
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,247
    Likes Received: 14,488
    Trophy Points: 280
    linarudi
     
  6. K

    Konaball JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,538
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    mhh wewe mbona watumbandsha presha
     
  7. K

    Konaball JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,538
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    vipi matokeo hadi sasa ivuga
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 3,961
    Likes Received: 11,536
    Trophy Points: 280
    Upo kiwanjani mkuu!:disapointed:Au unadhani kuwa na avatar yenye chama la simba ww ni simba kuzidi wengine
     
  9. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 827
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh shamba la bibi nalo kwa maji?? kwa hiyo wametoa maji kwa magodoro kama kawaida??? makubwa. mechi dakika ya ngapi now na matokeo?
     
  10. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Dk 43 Simba 0 JKT 1. kipindi cha kwanza. game imebalance.
     
  11. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 827
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    duh aisee, Lunyasi anaweza kuutema ubingwa kimchezomchezo eehh??? Haya tungoje dk 45 za mwisho.
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ahaaa ahaaa l.o.l
     
  13. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kaazi kwelikweli yawezekana tukadraw na leo!!kama sio kupigwa sijui ngoja tuone!!!!tumekua kama arsenal!
     
  14. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145

    Duu hivi bado tunaweweseka na mzimu wa TP mazembe
     
  15. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tumekwishaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa......................
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa soka la bongo hapo lazima atafutwe mchawi ni nani na lazima kuna wachezaji watatolewa kafara kuwa wao ndio wamesababisha
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Mpaka sasa jamaa wamekomaa na sisi....
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Ni dakika ya 55
     
  19. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 3,961
    Likes Received: 11,536
    Trophy Points: 280
    Ngoja wabane muda huu wataachia tu
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,696
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Simba wanataka kuniharibia hii mini-weekend yangu.....:disapointed:
     
Loading...