Kayc ze best
Member
- Nov 6, 2014
- 15
- 4
Mbeya wachomoa
Mungu tunaomba utoe baraka zako ili simba iendelee kutoa draw au kufungwa kama kawaida na desturi yake mpaka ligi kuisha
Maombi yako yamekubaliwa. Simba 1-1 MCC.
Hivi Bafana Bafana na yale majezi yao huwashabikii kweli?
Haya mambo mbona yanakuwa ya ajabu ajabu hivi, hii Simba mwaka huu inaweza kuwa hali mbaya zaidi kuliko hata mwaka jana.
weraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaHureeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeereeee
na hiyo avatar yako sijui kama tutapona mwaka huu
Mkuu kama kawaida Mungu anatoa baraka zake kwa thimba mpaka sasa ni 1 - 1
kwani ile nguvu yao ya mwaka jana imepotelea wapi...
Mwaka jana tulimaliza mzunguko wa kwanza tukiwa vizuri na tulikuwa tunaongoza ligi, mwaka huu ni aibu.Ajabu gani Mkuu? Mwaka jana mliwapiga 2-0 wakachomoa zote!. Mmekuwa mkifunga na kuruhusu kuchomolewa. Poleni sana.