Simba; Ukiboronga tu unapelekwa timu B-Tujadili Kidogo

Simba; Ukiboronga tu unapelekwa timu B-Tujadili Kidogo

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Posts
30,154
Reaction score
13,267
Jamani Simba wamekuja na staili mpya

yaani ukivurunda tu mechi moja unapelekwa timu B

SIELEWI SANA MAANA YA FALSAFA HII, ilianzia mwaka jana wakati wa Juma Nyosso na naona Kibadeni ameiendeleza..mwaka/msimu huu tayari wachezaji Redondo, Henry Joseph, Humud na Chanongo wameshapelekwa timu B ETI WAKAPANDISHE KIWANGO?

  1. Hivi hii ndiyo suluhisho la mchezaji kufanya vizuri?
  2. Ni nani anayesababisha mchezaji kushuka kiwango/kupanda kiwango? (mfano mechi ya Simba na Ruvu, Kibadeni alimwambia Mwombeki; Straika gani hupigi hata shuti moja golini?) nani wa kulaumiwa?
  3. Hivi ukimpeleka mchezaji timu B unatazamia aopandishe kiwango au akishushe zaidi?
  4. Kibadeni sikumsikia akifanya haya alipokua Kagera Sugar
  5. Hadi kufikia mwosho wa msimu wakiboronga wote itakuwaje?
  6. Hivi Ligi za wenzetu kuna haya pia kama ya Simba? (of course nakumbuka ilimkuta Esien Chelsea nadhani but kwa simba ni three much)
  7. Tutafika?
Mwana Simba DAMU
 
Hakuna kubembelezana,hii ni ajira,usipojituma unastahili kucheza timu B upandishe kiwango.Haya mambo ya maha ba ndiyo yanafanya timu zicheze 'kimdebwedo'.Wakati mwingine timu inaweza kufungwa lakini jitihada zimeonekana siyo kizem kizembe

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Wee mleta mada ulitakaje? Ukiboronga simba upelekwe kwa mtani? Acha makundi yako ya mpira pesa tuheshimu maamuzi ya kocha na kama hutaki omba kazi tukupe wew uone.
Timu sahivi haihitaji mafaza kama zamani...ukiboronga timu b na usipopanda kiwango utabaki hukohuko mpaka ujiuze timu zingine kama boban.
 
Naunga mkono maamuzi ya kocha ili kikosi kiwe na ushindani kwelikweli.
 
mkuu usitokwe na povu bure, ni mjadala tu
Wee mleta mada ulitakaje? Ukiboronga simba upelekwe kwa mtani? Acha makundi yako ya mpira pesa tuheshimu maamuzi ya kocha na kama hutaki omba kazi tukupe wew uone.
Timu sahivi haihitaji mafaza kama zamani...ukiboronga timu b na usipopanda kiwango utabaki hukohuko mpaka ujiuze timu zingine kama boban.
 
lkn naona hali bado tete, au tushushe na kocha?
Hakuna kubembelezana,hii ni ajira,usipojituma unastahili kucheza timu B upandishe kiwango.Haya mambo ya maha ba ndiyo yanafanya timu zicheze 'kimdebwedo'.Wakati mwingine timu inaweza kufungwa lakini jitihada zimeonekana siyo kizem kizembe

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom