Simba ni Simba tu


Renatus Edward

Renatus Edward

Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
43
Likes
54
Points
25
Renatus Edward

Renatus Edward

Member
Joined Aug 2, 2011
43 54 25
Dah Mond MAYOTTE wamemuelewa sana,full live band,kila siku anazidi kuimprove, usiku huu atakinukisha Kounguo stadium!,go Simba we ni mozart wa bongo fleva,wengine wote ni wanamziki tena wa kawaida mno!!!
 
Malyakishu

Malyakishu

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2015
Messages
1,957
Likes
2,105
Points
280
Malyakishu

Malyakishu

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2015
1,957 2,105 280
Vijakazi wa mondi this time shughuli mnayo....
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,855
Likes
36,366
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,855 36,366 280
hivi wale watu wanafika mia mbili kweli? halafu ule uwanja mbona kama nyumbani kwa mtu?
 
Renatus Edward

Renatus Edward

Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
43
Likes
54
Points
25
Renatus Edward

Renatus Edward

Member
Joined Aug 2, 2011
43 54 25
Pale ulikuwa si uwanjani leo ndo uwanjani,pale ilikuwa ni VIP show.
 
pumzihaiuzwi

pumzihaiuzwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2015
Messages
2,618
Likes
2,005
Points
280
pumzihaiuzwi

pumzihaiuzwi

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2015
2,618 2,005 280
Wakipost wamejipodoa si tuna post show
 
Activity Ratio

Activity Ratio

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2016
Messages
558
Likes
572
Points
180
Age
29
Activity Ratio

Activity Ratio

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2016
558 572 180
hivi wale watu wanafika mia mbili kweli? halafu ule uwanja mbona kama nyumbani kwa mtu?
Kwa mwaka huu mpaka sasa yawezekana mond ameshapiga show zaidi ya 20+. Nikumbushe za kiba ni ngapi huu mwaka??? Kumbuka dec. ni tour na neo.... kumbuka akitoka mayotte harudi bongo kwanza..... kiba akajiunge na zile band za wakongo atleast wao hupiga show kila jmos kwenye pub mtaani.
 
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
4,864
Likes
6,857
Points
280
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2016
4,864 6,857 280
hivi wale watu wanafika mia mbili kweli? halafu ule uwanja mbona kama nyumbani kwa mtu?
na wala sio mtaaaaaaaaaaji
Roho mbayaaaaaaaaaaaaa!!!!
haijengi bora uacheeeee
roho mbayaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!
 
G 6

G 6

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
509
Likes
232
Points
60
G 6

G 6

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
509 232 60
Dah Mond MAYOTTE wamemuelewa sana,full live band,kila siku anazidi kuimprove, usiku huu atakinukisha Kounguo stadium!,go Simba we ni mozart wa bongo fleva,wengine wote ni wanamziki tena wa kawaida mno!!!
Huyu simba wenu ana mkia?
 

Forum statistics

Threads 1,273,089
Members 490,268
Posts 30,470,941