simba ni cdm yanga ni ccm

simba ni cdm yanga ni ccm

pera

Senior Member
Joined
Jul 19, 2011
Posts
148
Reaction score
16
kwavile ccm inaelekea kuanguka basi yanga ni ccm simba ni cdm
 
kaka hata mavazi ya Yanga si unayaona!!!!!!!!!!!!!!!
 
Aisee mambo ya siasa yaache kwenye siasa na mambo ya michezo yaache kwenye michezo. Mara hii mmeishasahau jinsi watu zaidi ya 70 walivyokufa katika kiwanja cha mpira wa miguu huko MISRI kutokana na kuchanganya siasa na michezo!!!?

Tafadhali sana naomba mambo haya yaache yabaki hayapatani kama mafuta na maji
 
Mnyika hama yanga hamia Simba

Mkuu na wewe unaingia mtego wa magamba? Hapana, Yanga ni ndugu zetu kama walivyo Simba na timu zingine na maskini wote wa Tanzania.

Chadema sio Simba kama ambavyo sio Yanga bali ni ya wote. Tunaye adui mmoja tu nchi hii naye ni CCM, makuwadi wao, mfumo wao mbovu na ufisadi wanaoukumbatia. Makundi mengine yote ya kijamii ni marafiki bora wa Chadema.

Magamba wanatumia kila hila kugawa wananchi mara hii wamerukia ushabiki michezoni baada ya single za ukabila, ukanda, udini, n.k. kuchuja.
 
Aisee mambo ya siasa yaache kwenye siasa na mambo ya michezo yaache kwenye michezo. Mara hii mmeishasahau jinsi watu zaidi ya 70 walivyokufa katika kiwanja cha mpira wa miguu huko MISRI kutokana na kuchanganya siasa na michezo!!!?

Tafadhali sana naomba mambo haya yaache yabaki hayapatani kama mafuta na maji

Embu wape ukwl
 
Mods naomba muifunge hii thread. Inaua michezo Tanzania ikiwa itatizamwa kwa mtazamo wa kisiasa. Tunazihitaji Simba, Yanga, Azam, Nyota Nyekundu, Tukuyu star, Pamba, nk kwa kuiinua Tanzania kimichezo.
 
Mkuu na wewe unaingia mtego wa magamba? Hapana, Yanga ni ndugu zetu kama walivyo Simba na timu zingine na maskini wote wa Tanzania.

Chadema sio Simba kama ambavyo sio Yanga bali ni ya wote. Tunaye adui mmoja tu nchi hii naye ni CCM, makuwadi wao, mfumo wao mbovu na ufisadi wanaoukumbatia. Makundi mengine yote ya kijamii ni marafiki bora wa Chadema.

Magamba wanatumia kila hila kugawa wananchi mara hii wamerukia ushabiki michezoni baada ya single za ukabila, ukanda, udini, n.k. kuchuja.


Hapo umenena mkuu. Atakae pinga atazamwe mara mbilimbili. Labda kjazrshia tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom