Simba Mtoto ilivyowatibua wasafiri Tanga-Dodoma

Simba Mtoto ilivyowatibua wasafiri Tanga-Dodoma

barqis

Member
Joined
Jun 3, 2017
Posts
28
Reaction score
22
Nawasilisha kwenu wadau wa usafiri wa mabasi hii mada kuhusu Kampuni ya Simba Mtoto kwa safari ya Tanga -Dodoma,wamekuwa sio rafiki wala kuwa na Huduma bora kwa wateja wao,mmoja wapo ni mm nimekata tiketi ya kutoka Tanga kwenda Dodoma ambapo niliambiwa nifike saa 11:30 alfajiri na basi litaondoka saa 12:00 asubuhi lakini yapata zaidi ya saa nzima sasa hakuna kinachoeleweka na Uongozi umekaa kimya pasipo kuwa na kauli yoyote,kwangu inakuwa mwanzo na mwisho kutumia usafiri huu maana ni uswahili na hali ya kutojali mteja na biashara yao kwa ujumla......Hawa Simba watoto waacheni kama walivyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nawasilisha kwenu wadau wa usafiri wa mabasi hii mada kuhusu Kampuni ya Simba Mtoto kwa safari ya Tanga -Dodoma,wamekuwa sio rafiki wala kuwa na Huduma bora kwa wateja wao,mmoja wapo ni mm nimekata tiketi ya kutoka Tanga kwenda Dodoma ambapo niliambiwa nifike saa 11:30 alfajiri na basi litaondoka saa 12:00 asubuhi lakini yapata zaidi ya saa nzima sasa hakuna kinachoeleweka na Uongozi umekaa kimya pasipo kuwa na kauli yoyote,kwangu inakuwa mwanzo na mwisho kutumia usafiri huu maana ni uswahili na hali ya kutojali mteja na biashara yao kwa ujumla......Hawa Simba watoto waacheni kama walivyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo la Tanga umwinyi mwingi,basi la abiria linawea likakaa stand lisaa lizima linamsubiri mtu mmoja tu tena ameenda kwao kunywa chai.....😀😀😀
 
Nikajua simba mnyama

Kada wa kwenye CCM mpya
 
Nawasilisha kwenu wadau wa usafiri wa mabasi hii mada kuhusu Kampuni ya Simba Mtoto kwa safari ya Tanga -Dodoma,wamekuwa sio rafiki wala kuwa na Huduma bora kwa wateja wao,mmoja wapo ni mm nimekata tiketi ya kutoka Tanga kwenda Dodoma ambapo niliambiwa nifike saa 11:30 alfajiri na basi litaondoka saa 12:00 asubuhi lakini yapata zaidi ya saa nzima sasa hakuna kinachoeleweka na Uongozi umekaa kimya pasipo kuwa na kauli yoyote,kwangu inakuwa mwanzo na mwisho kutumia usafiri huu maana ni uswahili na hali ya kutojali mteja na biashara yao kwa ujumla......Hawa Simba watoto waacheni kama walivyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole mkuu yawezekana shockup imekatika kwahiyo wanasubiria maduka yanayouza kamba yafunguliwe ili waifunge...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji780] [emoji780] [emoji780] [emoji780] [emoji780]
 
Safiri kwa raha,usalama,uhakika,na mteja ni mfalme,kwa Basi la Raha Leo,kampuni inayomjali abiria kama mdau wa safari.Kampuni yenye madereva wazoefu na wenye mafunzo maalumu,akiwemo Dereva makini na msomi,Dereva Hassani.
 
Kama bado hamjatoka we shuka anza taratibu kwa mguu watakukuta mbele ya safari maana si unaharaka sana ya kufika dodoma..
 
Kwa route hyo Tashriff ipo vizuri, bei ni kubwa kwa sababu ni luxury
 
Back
Top Bottom