Simba kabebwa hapa...

Wilbert1974

JF-Expert Member
Feb 10, 2011
1,629
1,500
simba kapakatwa.jpg

Umeona eeh...
 

grafani11

JF-Expert Member
May 24, 2011
15,452
1,500
Hapo Simba anafanya vitu vyake kwa Yanga siku ile ya 7/5/2012. Hivi vilikuwa vingapi?
 

Mwana wa Mungu

JF-Expert Member
Aug 14, 2008
1,004
1,195
yalikuwa magoli matano, i hope the next time watajipanga ili waonyeshe manguvu yao kwa simba....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom