Simba hatuna aja ya kujua kilichomo kwenye mkataba-Rage!

Simba hatuna aja ya kujua kilichomo kwenye mkataba-Rage!

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Posts
7,113
Reaction score
950
Hii ni kauli aliyoitoa mwenyekiti wa Simba Mh Ismail Aden Rage wakati akizungumzia mkataba wa uuzwaji wa haki za matangazo ya TV ya mechi za ligi kuu Tanzania,baina ya kamati ya ligi/TFF na Azam Media.

Hawa ndio viongozi wetu.
Full majanga!
 
Hii ni kauli aliyoitoa mwenyekiti wa Simba Mh Ismail Aden Rage wakati akizungumzia mkataba wa uuzwaji wa haki za matangazo ya TV ya mechi za ligi kuu Tanzania,baina ya kamati ya ligi/TFF na Azam Media.

Hawa ndio viongozi wetu.
Full majanga!

Yeye peke yake akijua inatosha maana ndio mungu wa Simba. Msomali kesha chukua cha kwake mapema mengine anazuga tu
 
Rage ni yule aliyepanda jukwaani igunga na bastora wakati wa kampeni za uchaguzi mdogo wa ubunge pale Igunga.
 
Kuna watu hadi leo wanatamani jamaa awe rais wa TFF.
 
Hivi wakuu mbona kwenye jamii forums upande wa sports hakuna sehemu yenye option za kutupiamo NEW POSTS???
 
Hii ni kauli aliyoitoa mwenyekiti wa Simba Mh Ismail Aden Rage wakati akizungumzia mkataba wa uuzwaji wa haki za matangazo ya TV ya mechi za ligi kuu Tanzania,baina ya kamati ya ligi/TFF na Azam Media.
Hawa ndio viongozi wetu.
Full majanga!

Ukiona hivyo ujuwe ni mazuzu!
 
ahahahaah...mbona huyo babu janga kwa wana simba ...hakuna jipya hapo kwani hata akiulizwa nani kasaini kwa niaba ya klabu anaweza kuruka kimanga.
 
Back
Top Bottom