Simba FC kuwapapasa watoto wa Farao leo jioni pale kwa mchina


Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
422
Likes
615
Points
180
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2015
422 615 180
Simba leo tunapindua, matokeo, hakika tutawashangaza hatoki mtu Leo. kwa mchina ni machinjioni kwa yeyote anaye karibishwa tulianza na Swaziland mbane, akafuata nkana akaja mwarabu js soura toka Algeria,

Eee yarabi tunakuomba siku ya Leo, tusamehe pale pote tulipokosoea utusaidie tuweze kurudisha magoli yote, kama ulivyoweza kulisafisha jina la MAN CITY dhidi ya CHELSITA, tusafishe pia sisi zidi ya hao watoto wa farao....Amen.

Uyo Al ahly ndio nani???? Mpapaso square lazima umuhusu Leo.
img_20190212_125520_753-jpg.1020580



Wazee wenzangu wa jamvi mnyama ana oddz ya point 3, unaaza anzaje kuziacha sasa. Hii mechi ni ngumu kwa al ahaly ndomana kapewa oddz ya mbili, akili Ku mkichwa kila la heli mnyama


Updates
FT Simba 1 _ All ahly 0

Mpapaso umekalimika, kuna watu mnateseka uko?
 
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
1,144
Likes
916
Points
280
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
1,144 916 280
Simba anapigwa kiganja tena leo
 
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
1,575
Likes
1,524
Points
280
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
1,575 1,524 280
Wabongo tunajuwa mpira wa maneno tu,michezo tunayoweza kushinda ni ya majungu na ngono kama Bigbraza.fulltime Aly ahly -100000 Simba sports club- 0.
 
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
422
Likes
615
Points
180
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2015
422 615 180
Wabongo tunajuwa mpira wa maneno tu,michezo tunayoweza kushinda ni ya majungu na ngono kama Bigbraza.fulltime Aly ahly -100000 Simba sports club- 0.
Mkuu hii ni Africa tofauti yetu kwenye kandanda ni ndogo sana, ndomana js soura tulimpiga 3 kavu hapa taifa, lakini kwao kule akamsumbua al ahly huyu aliyetupiga 5 na almanisura amfunge sema referee aliwabeba, Why not asife hapa tanzania.
 
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
422
Likes
615
Points
180
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2015
422 615 180
Simba anapigwa kiganja tena leo
Mkuu hii ya leo ni sendoff mwali wetu tutamtunza kisawa kisawa lakini harusi kamili ni tarehe 16, mda wa mkongomani kurudi kwao kuendelea na kazi yake ya boringo umewadia
 
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
422
Likes
615
Points
180
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2015
422 615 180
simba ni Kubuhu wa kupigwa tano, Kubuhu wamekubuhu sana na leo sindano kama kawaida
Vyura fc hamtokiamini mtacho kiona mishale ya jioni, tukutane taifa tulijaze dimba
 

Forum statistics

Threads 1,262,316
Members 485,560
Posts 30,120,613