Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,024 Reaction score 59,684 Jan 27, 2012 #21 kumbe ulikujaga na huu uzi? sikuuona aisee..si unajua mimi na mnyama ni damu damu
Mwali JF-Expert Member Joined Nov 9, 2011 Posts 7,012 Reaction score 5,613 Feb 6, 2012 Thread starter #22 Saint Ivuga said: kumbe ulikujaga na huu uzi? sikuuona aisee..si unajua mimi na mnyama ni damu damu Click to expand... Wakati bado mgeni nilikua nakuona kwa avatar yako ya zamani ile...
Saint Ivuga said: kumbe ulikujaga na huu uzi? sikuuona aisee..si unajua mimi na mnyama ni damu damu Click to expand... Wakati bado mgeni nilikua nakuona kwa avatar yako ya zamani ile...
FirstLady1 JF-Expert Member Joined Jul 29, 2009 Posts 16,789 Reaction score 5,417 Feb 6, 2012 #23 Vaa Khanga nyepesi za India