Sikukuu za Birthday za Wapenzi imekua taabu!

Sikukuu za Birthday za Wapenzi imekua taabu!

gatty

Member
Joined
Feb 28, 2014
Posts
64
Reaction score
13
Kwa dunia ya sasa usipokumbuka Siku ya kuzaliwa mpenzi wako Siku hiyo utajuta! Unakuta mtu ananuna kabisa usipokuwa wa kwanza kum-wish happy birthday ni shidaaa, sometimes unakuta ujumbe mrefu wa malalamiko, Lakin nachojua mama na baba angu ndio watu wa kwanza kuiona cku yako ya kuzaliwa mpenz ndio anafata sasa, ndivyo tulivyozoea hata Mimi pia nilikuwa nanuna
 
Ngoja niwe wa kwanza. happy birthday gatty
 
Last edited by a moderator:
Happy Birthday gatty


||"You were too young to understand"||
 
Last edited by a moderator:
Kwa dunia ya sasa usipokumbuka Siku ya kuzaliwa mpenzi wako Siku hiyo utajuta! Unakuta mtu ananuna kabisa usipokuwa wa kwanza kum-wish happy birthday ni shidaaa, sometimes unakuta ujumbe mrefu wa malalamiko, Lakin nachojua mama na baba angu ndio watu wa kwanza kuiona cku yako ya kuzaliwa mpenz ndio anafata sasa, ndivyo tulivyozoea hata Mimi pia nilikuwa nanuna

there is a lot in life..

once upon a time?

unajisahau!
 
Tena itokee imesahaulika.... mbona watajua tu kuwa kuna kitu si sawa...!
 
Back
Top Bottom