Rutunga M JF-Expert Member Joined Mar 16, 2009 Posts 1,769 Reaction score 1,393 Mar 8, 2012 #1 nyinge hapa
BONGOLALA JF-Expert Member Joined Sep 14, 2009 Posts 16,511 Reaction score 11,917 Mar 8, 2012 #2 wanachambua kahawa au korosho?kazi ambazo zingefanywa kwa mashine wanafanya kina mama kwa ujira wa sh 3500perday
wanachambua kahawa au korosho?kazi ambazo zingefanywa kwa mashine wanafanya kina mama kwa ujira wa sh 3500perday
SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member Joined Feb 14, 2012 Posts 987 Reaction score 220 Mar 8, 2012 #3 Tumethubutu, Tumewazwa, Tunachambua kama karanga!
KOKUTONA JF-Expert Member Joined Jan 29, 2011 Posts 8,651 Reaction score 6,110 Mar 8, 2012 #4 Wanawake tuaweza bila kuwezeshwa
NYENJENKURU JF-Expert Member Joined Feb 11, 2011 Posts 1,067 Reaction score 299 Mar 8, 2012 #5 Rutunga M said: View attachment 48872nyinge hapa Click to expand... Wanawake na maendeleo tunasonga mbele..Tunaweza
Rutunga M said: View attachment 48872nyinge hapa Click to expand... Wanawake na maendeleo tunasonga mbele..Tunaweza
Kiranga Platinum Member Joined Jan 29, 2009 Posts 88,325 Reaction score 154,530 Mar 8, 2012 #6 Hivi kama leo ni siku ya wanawake duniani ina maana siku zote zilizobaki ni za wanaume?