Mbona wanavaa mkuu sema sio siku zoteee,,hukuona siku zile kanisani siku ya pasaka brigedia mkeremy alivaa bonge la suti siku hyo sema suti yenyewe ilimzd uwezo hivi jamaa mwembamba mno afu anavaa mabwanga hehehehehehe natania tu.Hivi hatuwezi kubadili Sheria ili hawa wapambe wakawa nao wanapiga Suti kali za Kiraia?Na hasa kwenye matukio makubwa mfano dhifa nzito nzito nk.Mungu Ibariki Tanzania.
Jitahidi mkuu,,Ngoja na mimi nimalizie kozi yangu niwe komando Kipensi.
Usijali Kamanda.Jitahidi mkuu,,
Mungu yupo
Mbona wanavaa mkuu sema sio siku zoteee,,hukuona siku zile kanisani siku ya pasaka brigedia mkeremy alivaa bonge la suti siku hyo sema suti yenyewe ilimzd uwezo hivi jamaa mwembamba mno afu anavaa mabwanga hehehehehehe natania tu.
Unapenda ishu za kijeshi? Kweli kweli
Mzee kuliko Rais
Namuonaaaaa kwa mbali Brigedia mkeremy.
Kumbe Mkelemy kapandishwa cheo?Mbona wanavaa mkuu sema sio siku zoteee,,hukuona siku zile kanisani siku ya pasaka brigedia mkeremy alivaa bonge la suti siku hyo sema suti yenyewe ilimzd uwezo hivi jamaa mwembamba mno afu anavaa mabwanga hehehehehehe natania tu.
Mkuu matukio gani makubwa...haya ya kuzindua matawi ya bank???Hivi hatuwezi kubadili Sheria ili hawa wapambe wakawa nao wanapiga Suti kali za Kiraia?Na hasa kwenye matukio makubwa mfano dhifa nzito nzito nk.Mungu Ibariki Tanzania.
Baada ya kazi huwa kuna heavy menuMpambe wa Rais anamiliki kitambi cha kufutia kioo cha smartphone
Hata wale wa Pembeni wenye suti za dark blue Kila Mmoja kabeba kitambi chake wanashindana tu Na Bosi wao
Baada ya kazi huwa kuna heavy menu