Siku ya kwanza kutongoza ilikuaje kwako??

Siku ya kwanza kutongoza ilikuaje kwako??

mchakamchaka2

Senior Member
Joined
Nov 18, 2010
Posts
115
Reaction score
54
Nikiona mitongozo ya siku hizi ilivyo rahisi naumia sana..!nakumbuka mi ilinichukua mwezi mzima just kumwambia demu nakupenda, ilikuwa kila nikimpanga basi tukifika eneo la mtongozo neno nakupenda linaishia kooni tu nashindwa kulitamka..siku nliyolitamka nlihisi nmetua mzigo mkubwa sana...vp ww ilikuaje siku ya kwanza kutongoza???
 
Mimi nilianza kwa kuandika barua kipindi nipo shule ya msingi minazi mirefu ila barua niliyomwandikia Rahma sikuwahi kumpa nilikuwa naogopa.Barua ilichanikia mfukoni,Sasa tulipokuwa sec yeye jangwani then mimi azania kidume nikamwaga sera mtoto akaingia kingi.Ila nilipata shida mno na shida yenyewe ni kusema tu neno nakupenda,kidume nilijikaza nikasema ila kwa tabu sana
 
msela wangu wa kitaa ndio alinipa mistari ya kuongea,siku ya siku school nikamwona mrembo nikamwambia nina maongezi naye baadae, kweli mida ya kutoka class tukakutana nikamnunulia vimto, nikampa live nampenda,dooh akasema ooh mi nakuchukulia wewe kama kaka yangu,ubaya msela wangu wa kitaa hakunipanga in case nikiambiwa hivo, basi nikakata network sina la kusema natetemeka tu ingawa yule mrembo alikuwa amenipenda, nikasema sawa nimeelewa, nikaanzisha stori za anodi shoziniga na jeni nikasepa. Ila after miezi kadhaa nikampata baada ya jitihada mpya na altenatives.
 
nilikua nachapi chapia ile mbaya, alaf demu mwenyewe akajua naogopa wacha anichemshe, ila alilikubali aiseee
 
Mimi nilianza kwa kuandika barua kipindi nipo shule ya msingi minazi mirefu ila barua niliyomwandikia Rahma sikuwahi kumpa nilikuwa naogopa.Barua ilichanikia mfukoni,Sasa tulipokuwa sec yeye jangwani then mimi azania kidume nikamwaga sera mtoto akaingia kingi.Ila nilipata shida mno na shida yenyewe ni kusema tu neno nakupenda,kidume nilijikaza nikasema ila kwa tabu sana
Mi pia kuna barua moja ya mapenzi nlimuandikia demu si nikasahau nikaiweka katikati ya daftar..tupo practical ya chemistry lab mshkaji kaomba daftar akaiona barua si akaanza kuizungusha...hahaaa
 
Mi pia kuna barua moja ya mapenzi nlimuandikia demu si nikasahau nikaiweka katikati ya daftar..tupo practical ya chemistry lab mshkaji kaomba daftar akaiona barua si akaanza kuizungusha...hahaaa
Hahahaa aibu vepeee!
 
Mimi kwa kweli nilipigwagwa sound na demu mmoja high school dahhh aliponitonya ananipenda ndio ikawa mwwisho wa mazoea but namkumbuka mpaka leo nadhani anafaa kuwa mke kabisaaa maana nilikuaga domo cement na mchanga kasoro maji
samahani kama niko nje ya mada
 
akuna kupiga sound nyiiingi ni mwendo wa body language tu, mtoto anaelewa mchezo fresh
 
Sikuwahi kujua kama kutongoza ni ngumu like this..! Ma X wangu wote nawadis,,kumpata dem mkali haikuwa rahisii..!!!
 
Mimi kwa kweli nilipigwagwa sound na demu mmoja high school dahhh aliponitonya ananipenda ndio ikawa mwwisho wa mazoea but namkumbuka mpaka leo nadhani anafaa kuwa mke kabisaaa maana nilikuaga domo cement na mchanga kasoro maji
samahani kama niko nje ya mada
Hadi Leo?
 
Haikua ngumu Sana coz nliandika barua baada ya hapo sasa kila nkikutana na yule dem kimba linagonga pichu [emoji43] ataree tupu
 
Nakumbuka nilikuwa secondary seminary Fulani hivi nilimpenda Rechel ila yeye alikuwa anatokea shule ya kata kwasababu nilikuwa najua ki ngeleza na yeye hajui haikunipa shida niliongea kingeleza mwishoni nikamwambia I love u nae akasema too I need u nae akasema too mchezo ukawa umemalizika japo angeleta kiswahili nisingeweza kusema nakupenda
 
Siku hyo natoka zngu kanisani natembea na mrembo ambaye nilimvutia kasi kitambo nikasema leo kitaeleweka tu nikaanza mtongozo dah asikwambie mtu mtongozo wa kwanza hua ni balaaa nakumbuka nilishikwa na kigugumiz hicho bila binti kunipa ushirikiano maana na yy alikua ananipenda ningefeli"
 
msela wangu wa kitaa ndio alinipa mistari ya kuongea,siku ya siku school nikamwona mrembo nikamwambia nina maongezi naye baadae, kweli mida ya kutoka class tukakutana nikamnunulia vimto, nikampa live nampenda,dooh akasema ooh mi nakuchukulia wewe kama kaka yangu,ubaya msela wangu wa kitaa hakunipanga in case nikiambiwa hivo, basi nikakata network sina la kusema natetemeka tu ingawa yule mrembo alikuwa amenipenda, nikasema sawa nimeelewa, nikaanzisha stori za anodi shoziniga na jeni nikasepa. Ila after miezi kadhaa nikampata baada ya jitihada mpya na altenatives.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] pole sana mkuu, ingawa ni mda mrefu
 
Nikiona mitongozo ya siku hizi ilivyo rahisi naumia sana..!nakumbuka mi ilinichukua mwezi mzima just kumwambia demu nakupenda, ilikuwa kila nikimpanga basi tukifika eneo la mtongozo neno nakupenda linaishia kooni tu nashindwa kulitamka..siku nliyolitamka nlihisi nmetua mzigo mkubwa sana...vp ww ilikuaje siku ya kwanza kutongoza???
Mimi sijawahi kutongoza.
Cc Paulo Sergio De Souz
 
Back
Top Bottom