Siku ya kwanza kuja ghetto kanivulia Chupi

Siku ya kwanza kuja ghetto kanivulia Chupi

Ukiomba lazima upewe unachitaka wasi wasi wako nn
 
Nilichojifunza JF unaweza ujifunze Ujinga/mabaya au Mazuri/mema ni kutokana na ukubwa wa akili yako, Yaan unaweza uingie humu km Mtoto mdg/malaika ukitoka humu Umekomaa km lucifer/Filaun and vice versa is true.
 
Sasa unamvua nguo mkaoge, mnarudi ndio unamuomba papuchi. . Something must be wrong with you ndugu au umetudanganya
 
Wote wawili ni maharage ya mbeya maji mara moja hatari sana
 
Pole sana, ulitumia condom? Ngoja nikuambie, wale wadada poa wanaofanya biashara usiku umewahi kukutana nao mchana? embu fikiria kuwa umekutana mchana na dada poa ukamtongoza ukifikiri kuwa ni decent woman! nini kitatokea akija ghetto? Ndio kama hivyo anafanya biashara kweupe mchana. Kama anavua usiku bila aibu mchana kwenye ghetto si ndio poa kabisa!!!
 
Eti analeta mazoea haraka sana, acha ujinga asee... Wewe ulikuwa taratibu??! Mbona unambandika lebel binti wa watu kakupa ulichotaka zamu yako kumpa anachotaka..kwanza wakati unafanya uamuzi wa kumuomba number kumtongoza na kumualika hukuja kuomba ushauri humu, wakati unamvua hukuja humu... Ulipoamua kuoga nae hukuomba ushauri... Ulipoamua mgongeshe kojoleo zenu hukuja kuomba ushauri... Sasa eti now unahitaji ushauri... Dogo hebu jichekeche mwenyewe..
P.S ukitokapo angaza pita humu kutupa mrejesho
 
Sasa hapa ntachangia nini.?
Ngoja kaje kale kajamaa kenye avatar ya sura ya mtoto aliyebemendwa ambako kanachangia kila uzi.!!!
Screenshot_2017-05-29-09-42-33.png
Unamzungumzia huyu?
 
Salaam wana JF
Poleni Kwa mfungo
Mada tajwa yahusika
Wiki 2 zilizopita katika pita pita zangu mjini nkamwona mdada ambae huku nyuma kajaliwa kweli kweli nami ni mgonjwa wa inyee
nkamkimbilia na kumwomba namba,kiukweli huyu mdada Kanyimwa Sura Ila shape anayo
Bila ajizi mtoto kanipa namba nkaanza kumtia vokali mtoto kajaa
Sasa Ile j5 iliyopita mtoto nkamwita ghetto Kwa lengo aje apafahamu na pia iwe mara ya 2 kuonana
Kweli mtoto katimba, nkasema ngoja nimjaribu tukaoge wote nashangaa mtoto anakubali ,namvua chupi katulia hadi nguo zote nkamtoa,nkaingia nae bafuni nkaoga nae
Nkarudi nae room nkaomba game mtoto kakubali bila kipingamizi
Nkajiuliza inakuaje huyu manzi anakubali yote Haya na Kuwa na confidence ya kunivulia chupi fasta hivi ili hali hiyo Siku ni mara ya 2 tunaonana,but sikujali Sana nikamgegeda kimoja nkamwambia tusepe
Sasa ananiganda full kuniita mume wakati mi sina mpango nae
Nashindwa kumuelewa kaleta mazoea haraka mno.
hapo mmekutana pipa na mfuniko
 
Punguzen kuwaanika jaman watakuwa wanazingua tukiwataka japo hawana dill karne hii
 
Back
Top Bottom