Siku ya kwanza kuja ghetto kanivulia Chupi

Siku ya kwanza kuja ghetto kanivulia Chupi

Mbona hujasema kazi ya matako kama unayapenda kweli
 
Sasa hapa ntachangia nini.?
Ngoja kaje kale kajamaa kenye avatar ya sura ya mtoto aliyebemendwa ambako kanachangia kila uzi.!!!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] acha kumsema kaka angu
 
Je una matatizo yafuatayo katika tendo la ndoa

1. Kuwai kumaliza chini ya dk kumi

2. Uume kusinya ukiwa uken au kabla hujaingiza

3. Uume legelege mda mwingine kushindwa kuingiza uken

4.manii machache na mepesi

5.kushindwa kurudia round ya pili tatu nne au tano

6.kuchoka baada ya round ya kwanza

Kwa kutumia matunda tu ntatoa formula yaan maelezo jins ya kuandaa hayo matunda ukiwa nyumban na kupona kabisa ndani ya siku 3/5/714 inategemea na ukubwa wa tatizo ni matunda bila kemika

Gharama ni elfu 20

Njia ya malipo ni online kwa tigopes mpes kwa namba hii moja 0712505049
Au ofisin chanika mwisho karibu n kisarawe yalipo makazi yangu na ofisi

Utapona kabis kama hujazaliwa na tatizo napia lilitokana na punyeto au vyakula kama wali chips soup soda na kemikali
Wasiliana na dr kwa 0712505049


INGIA INSTAGRAM ANDIKA dr appoh kishimbo ujionee waliopona baada ya kutumiaU
Mkuu tangazo umelipia
 
Salaam wana JF
Poleni Kwa mfungo
Mada tajwa yahusika
Wiki 2 zilizopita katika pita pita zangu mjini nkamwona mdada ambae huku nyuma kajaliwa kweli kweli nami ni mgonjwa wa inyee
nkamkimbilia na kumwomba namba,kiukweli huyu mdada Kanyimwa Sura Ila shape anayo
Bila ajizi mtoto kanipa namba nkaanza kumtia vokali mtoto kajaa
Sasa Ile j5 iliyopita mtoto nkamwita ghetto Kwa lengo aje apafahamu na pia iwe mara ya 2 kuonana
Kweli mtoto katimba, nkasema ngoja nimjaribu tukaoge wote nashangaa mtoto anakubali ,namvua chupi katulia hadi nguo zote nkamtoa,nkaingia nae bafuni nkaoga nae
Nkarudi nae room nkaomba game mtoto kakubali bila kipingamizi
Nkajiuliza inakuaje huyu manzi anakubali yote Haya na Kuwa na confidence ya kunivulia chupi fasta hivi ili hali hiyo Siku ni mara ya 2 tunaonana,but sikujali Sana nikamgegeda kimoja nkamwambia tusepe
Sasa ananiganda full kuniita mume wakati mi sina mpango nae
Nashindwa kumuelewa kaleta mazoea haraka mno.
Sasa tofauti ya wewe na yeye ni ipi hapo?
 
Salaam wana JF
Poleni Kwa mfungo
Mada tajwa yahusika
Wiki 2 zilizopita katika pita pita zangu mjini nkamwona mdada ambae huku nyuma kajaliwa kweli kweli nami ni mgonjwa wa inyee
nkamkimbilia na kumwomba namba,kiukweli huyu mdada Kanyimwa Sura Ila shape anayo
Bila ajizi mtoto kanipa namba nkaanza kumtia vokali mtoto kajaa
Sasa Ile j5 iliyopita mtoto nkamwita ghetto Kwa lengo aje apafahamu na pia iwe mara ya 2 kuonana
Kweli mtoto katimba, nkasema ngoja nimjaribu tukaoge wote nashangaa mtoto anakubali ,namvua chupi katulia hadi nguo zote nkamtoa,nkaingia nae bafuni nkaoga nae
Nkarudi nae room nkaomba game mtoto kakubali bila kipingamizi
Nkajiuliza inakuaje huyu manzi anakubali yote Haya na Kuwa na confidence ya kunivulia chupi fasta hivi ili hali hiyo Siku ni mara ya 2 tunaonana,but sikujali Sana nikamgegeda kimoja nkamwambia tusepe
Sasa ananiganda full kuniita mume wakati mi sina mpango nae
Nashindwa kumuelewa kaleta mazoea haraka mno.
Nawachukia wanaume wenye tabia kama yako,acha kumuumiza mdada wa watu na kama haukuwa na mpango nae why ulimfata
 
Salaam wana JF
Poleni Kwa mfungo
Mada tajwa yahusika
Wiki 2 zilizopita katika pita pita zangu mjini nkamwona mdada ambae huku nyuma kajaliwa kweli kweli nami ni mgonjwa wa inyee
nkamkimbilia na kumwomba namba,kiukweli huyu mdada Kanyimwa Sura Ila shape anayo
Bila ajizi mtoto kanipa namba nkaanza kumtia vokali mtoto kajaa
Sasa Ile j5 iliyopita mtoto nkamwita ghetto Kwa lengo aje apafahamu na pia iwe mara ya 2 kuonana
Kweli mtoto katimba, nkasema ngoja nimjaribu tukaoge wote nashangaa mtoto anakubali ,namvua chupi katulia hadi nguo zote nkamtoa,nkaingia nae bafuni nkaoga nae
Nkarudi nae room nkaomba game mtoto kakubali bila kipingamizi
Nkajiuliza inakuaje huyu manzi anakubali yote Haya na Kuwa na confidence ya kunivulia chupi fasta hivi ili hali hiyo Siku ni mara ya 2 tunaonana,but sikujali Sana nikamgegeda kimoja nkamwambia tusepe
Sasa ananiganda full kuniita mume wakati mi sina mpango nae
Nashindwa kumuelewa kaleta mazoea haraka mno.
Aisee dogo acha mambo ya ajabu? Bado hujaenda jeshini tu? Ila kabla hujaenda kaangalie umechukua virusi vingapi.
 
Back
Top Bottom