Siku ya harusi yako

mcTobby

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Posts
7,496
Reaction score
21,567
Siku ya harusi yako jioni ile mpo ukumbini sherehe ishaisha, watu wakiwa wanaagana unaitwa na Kaka zake mke wako, Wakat huo wamewashika watoto wawili mkono, Unapelekwa kando then unaambiwa “Shemeji, mdogo wetu aliteleza kdg akiwa chuo Lakini sisi tutasomesha hawa watoto wenyewe”.
 
Ina maana walikuuzia mbuzi kwenye gunia SI ndio!!!

Hicho kisirani sasa kwasisi wanaume tukishajua hayo ndio hatari!!!

Operation tafuta mwingine itaanza!!
 
Hilo haliwezi tokea, kama wameamua kuficha wataficha hivyo hivyo ila kama wameamua kukuambia watakuambia wakati unapeleka mahari ili ujue kama unasuka au kunyoa
 
Ndoa ni mkataba na mkataba hautakiwi uwe na uongo au coercion. Wewe ndio utaamua uendelee na mkataba feki au machine nao
 
“Shemeji, mdogo wetu aliteleza kdg akiwa chuo Lakini sisi tutasomesha hawa watoto wenyewe”.
Fresh tu kwani kitanda kinazaa haramu? Unajipongeza tu baada ya mwezi na wewe unatundika daruga maisha mengine yanaendelea tumetumwa kuijaza dunia na sio vinginevyo
 
Binafsi siwezi kubali huo ujinga kwanini sikuambiwa kabla?
 
Hilo haliwezi tokea, kama wameamua kuficha wataficha hivyo hivyo ila kama wameamua kukuambia watakuambia wakati unapeleka mahari ili ujue kama unasuka au kunyoa
Wakifanya kuniletea mtoto siku baada ya ndoa wanathibitisha hata wao ni wahuni kama ndgu yao tu. Nami nitalipa uhuni
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…