Siku polisi waliponifuma na msichana gesti

Dah.....tupia hata mapichapicha inoge mkuu[emoji13] [emoji13]
 
Kumbe na wewe ni askari police???
 
"Aah kumbe ni wewe...ndo mmetumia condom zote hizi" [emoji13]
 
Mkuu case yako kama yangu sema mm yalinikuta Feb 2016 kule sikonge guest moja inaitwa Tpk sijui Tkp nmesahau jina kdg, Nilkua nimelala tena sikua na shida na dem kabisa ghafla sauti za mahaba toka chumba cha pili zikanipandishia stim ndio nikamfata mama guest nikamuuliza wapi naweza pata dem wa fasta, akaniambia subiri akashika sim yake akaniuliza unataka mnene au mwembamba bas nikatoa sifa nazohitaji akapiga sim na mzigo ukaja. Tukaelewana nakitoa pesa pamoja na commission ya mama guest. Kule chumban wakati tumemaliza match nilitaka aondoke sababu huwa sipendi kulala na wanawake nisiowajua. Basi ile anajiandaa aondoke ndio mlango ukagongwa kwa sauti ya kibabe "Fungua sisi polisi" dah roho yangu nusuru igome kufanya kazi nikajua tu huyu atakua mke wa mtu. Hapo hapo ndipo nilikumbuka kumuuliza kama ameolewa akasema ameolewa lkn mume wake yupo Sumbawanga kikazi, wakati huo polisi wanagonga huko mlangoni kwa nguvu sana. Nikamwambia vaa fasta wkt na mm nikiwa navaa. Nikawafungulia polisi wakaniambia upo chini ya ulinzi nikawauliza kwa kosa gan wakasema utalijua mbele kwa mbele. Wakaniambia toka vitambulisho vyako nikatoa wakati huo nilikua nafanya kazi kwenye kampuni fulan hiv ya ukaguzi, basi wakakagua na kucompare na nilivyoandka kwenye register ilikua sahihi, wakaniuliza na huyu nani nikasema ni mchumba wangu askari mmoja akadakia huyu si mke wa fulani. Dah nisiwachoshe ila mwishoni ilibidi waniache tu salama na yule mwanamke akaondoka zake.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…