Yona F. Maro
R I P
- Nov 2, 2006
- 4,201
- 255
Well yeah almost the same thing happened to me. I trusted someone so much because I thought we had a good future together, we had been together for four years, I did a very stupid thing, last year i took a bank loan and gave him the money because his business was dying. In June this year he told me he was seeing someone else and in August they got married. Im still paying the bank loan which is making me financially lost, and trying hard to be both a mother and father to my kid. Honestly I dont think I want anything from him even if he one day decides to pay me.
If I dint have the loan to pay every month may be I might have been able to pay my fees.
Shy,
I have always believed you were a man, but this post tells me something else!
Shy,
I have always believed you were a man, but this post tells me something else!
So your a girl eehe!? Siku zote mimi nilikuwa najua ww ni man ila leo kutokana na maneno yako hapo juu naona unazungumzia kuhusu the one you excepted to have future with you call (him) "he",that means your she.Thats ok!
Hamjamzoea dogo huyu.....Shy,
I have always believed you were a man, but this post tells me something else!
Huyu dogo mchemkaji hana lolote......bado nasubiri udhibitisho wa Mama Kilango uliweka hapa sio PM kwa FMES.....
Huyu ndio aliishtaki JF Polisi....just ignore him
Hamjamzoea dogo huyu.....
Huyu dogo mchemkaji hana lolote......bado nasubiri udhibitisho wa Mama Kilango uliweka hapa sio PM kwa FMES.....
Huyu ndio aliishtaki JF Polisi....just ignore him
Duh kumbe habari ndio iko hivi! kweli nilikuwa namtilia shaka kumbe niko sahihi.
Hamjamzoea dogo huyu.....
Huyu dogo mchemkaji hana lolote......bado nasubiri udhibitisho wa Mama Kilango uliweka hapa sio PM kwa FMES.....
Huyu ndio aliishtaki JF Polisi....just ignore him
Naona kuna habari zake nyingine hapa: https://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/18756-yona-maro-ni-shoga.html
Hamjamzoea dogo huyu.....
Huyu dogo mchemkaji hana lolote......bado nasubiri udhibitisho wa Mama Kilango uliweka hapa sio PM kwa FMES.....
Huyu ndio aliishtaki JF Polisi....just ignore him
Thread imepoteza mwelekeo, tafadhari rudini kwenye oja ya msingi ili tuone kama huyo bwana mkopaji anaweza kubanwa na sheria yoyote, maana kama ni kweli anavyosema Shy, basi huyo bwana alikuwa anatafuta hela ya kuwekeza kwa ajili ya mke mpya!
Thread imepoteza mwelekeo, tafadhari rudini kwenye oja ya msingi ili tuone kama huyo bwana mkopaji anaweza kubanwa na sheria yoyote, maana kama ni kweli anavyosema Shy, basi huyo bwana alikuwa anatafuta hela ya kuwekeza kwa ajili ya mke mpya![/QUOTE
Was this a loan to the friend or a gift jamani?
mwanyewe anasema hivi:
..."took a bank loan and gave him the money because his business was dying..." mkopo alichukua yeye ( she) ila akampatia (he)
Inawezekana kichwani mwake alikuwa anatoa grant in anticipation of a future with him..alipotemwa aka convert grant into a loan!
Assuming kuwa ni loan....TARATIBU ZA KUKOPESHANA zilikuwaje? - je waliwekeana terms gani? that should be the starting point......
kama mkopo ulikuwa ni kwa minajili ya "kuwekeza" akitarajia ilipe someday basi ndo pata potea.
UNAWEKEZA BILA KUFANYA FEASIBILITY KUONA KAMA MRADI UNALIPA?
Je? ALIFANYA RISK ANALYSIS NA RISK MITIGATION?
Kama alienda kichwa kichwa basi ndo kutapeliwa huko.POLE ZAKE!
. In June this year he told me he was seeing someone else and in August they got married.