siku JESHI likiigeuka serikali. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

siku JESHI likiigeuka serikali.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bojuka, Nov 4, 2010.

  1. b

    bojuka Senior Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila kukicha viongozi wa ccm wamekuwa wanatumia jeshi la polisi kwa maslahi ya ccm kana kwamba lipo kwa ajili ya chama chao lakini wakae wakijua kuwa haki zinazodaiwa na wananchi wa tabaka la chini ndio hizo ambazo hata polisi wangependa kuzipata.

    Ni vipi siku wakiasi?
     
  2. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Wakae chinjo na siku hiyo haiko mbali, unafikiri wataendelea kuwaua ndugu zao? no way
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hawawezi kuasi bila system kujua kuna mapandikizi umo Nyerere alishajifunza toka enzi za army mutiny enzi izoooooooooooooo
     
  4. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,632
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    :smile-big: YAANI.... NI MPAKA MIGODI YOTE IME HAINA MADINI TENA, NA WAKUU WA MIKOA, WILAYA, IDARA WAWE SI WANAJESHI:tape:
     
  5. B

    Bull JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni uchochezi.!!!
     
  6. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Naomba siku hiyo ije mapema.
     
  7. M

    Magezi JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Binafsi niko tayari kuwaunga mkono JWTZ kuchukua nchi
     
  8. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 1,000
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dalili zianonyesha polisi wameanza kuamka, arusha polisi waligoma kuwatawanya wana chadema waliokuwa wanasubili matokeo ya uchaguzi.
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,619
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280
    Wewe unafikiri wanafurahia kuishi kwenye fulsuti ya mabati kama njiwa? Halafu waende kuwalinda mafisadi kwenye mahekalu yao usiku wakijirusha na familia zao huku wao askari(FFU) wakikesha kuumwa mbu. Ufashisti wa CCM nao una mwisho, na hao hao wanaowatumia kutuvurumishia mabomu ndiyo watakao amua huo mwisho.
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwanza hao police wenyewe wanaishi kwenye nyumba za mabati utafikiri mammbwa wakati mafisadi au ma-criminal ya tanzania yaishi kwenye mansion house, wapumavu tu hao pilice wa tanzania. nguo zenyewe wanazovaa zinaviraka aibu kweli police kwa police wetu kuvaa sare za viraka.
     
Loading...