Siku akijibu mapigo msilie

Status
Not open for further replies.

You seemed to scare of him so much.

If your identity is publicly known or can be recognized, please don't engaged into politics to such extent.

Cause Our democracy is allowed us to dare speak openly without fear of any interrogation.

I believe he's responsible for
Tundu lisu assaults.
There's no place whatsoever where him or his government officials dared to answer what Tundu lisu argues about his ragtag governance.

We know for sure, he hates Tundu Lisu so much. Even in his speeches, he never hide his angry comments on Tundu lisu.

Lastly but not least, Parliament and Judiciary are at stake after being hijacked by his propagandas. There's no more rule of Law in this Country. And that too is the Fact.




Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tujifunze Kuzoea!Ndiyo Kiongozi wetu sasa! Tunafanyaje?
Siku Akisema Nchi Itabaki Domo Wazi!
Ama kweli - Miafrika Ndivyo Tulivyo.
 
nimekuelewa
 
seems wewe ni msukuma, unamtetea mwenzako.
 
Kwa mtu yoyote anayedhania Magufuli atashindwa 2020 atakuwa hajui siasa za Tanzania na historia haijamfunza!

Baada ya uchaguzi wimbo wa wapinzani utakuwa ni ule ule; tumeibiwa kura na tume huru ya uchaguzi sio huru .Na copy and paste yaliyotokea Kenya.

Kwa mtu yotote anayewalipa hawa watukanaji hapa na instagram kama njia. Inatutia machungu hata kulala vituoni siku mbili 2020 kumpigia kura Magufuli.

Lakini una moyo wa kuwajibu hawa watu wa instagram!
 
anayepaswa kusema chochote tukakiamini ni chombo huru cha kiuchunguzi juu ya tukio.
 
Alert ya kinafiki/senge haikubaliki na si rafiki kwa haya yaliyotokea.
mwaka huu mpaka tuumalize kila rangi tutaiona, ila watu wanahasira mpaka wanatamani kutoboa keypads za devices zao. Anyway, Mungu wa kweli atatuongoza
 

Kikubwa tunahitaji investigators huru waruthibitishie Serikali yake haihusiki hakuna lingine.

Tatizo lake ni kuongea maneno ambayo ukiyafikiria hayafai kutoka kwake.

Pili aache ubaguzi Chuki na visasi havijengi Bali vinabomoa
 
Kikubwa tunahitaji investigators huru waruthibitishie Serikali yake haihusiki hakuna lingine.

Tatizo lake ni kuongea maneno ambayo ukiyafikiria hayafai kutoka kwake.

Pili aache ubaguzi Chuki na visasi havijengi Bali vinabomoa
Waleteni...kwani mmekatazwa?
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…