Sijui niende uwanja wa uhuru leo!!


N

NINAHASIRA

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
58
Likes
1
Points
0
N

NINAHASIRA

Member
Joined Nov 5, 2010
58 1 0
Jamani nani ni mtz lakini najiuliza kuna ulazima wa kwenda kushuhudia mafisadi wanavyoapishana?
 
C

cesc

Senior Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
156
Likes
1
Points
35
C

cesc

Senior Member
Joined Nov 25, 2008
156 1 35
inabidi uende tu uwanjani au ucheki ktk tv au usikilize redion...ni rais wetu wote ni rais wako mpaka oct 2015 upende usipende....habari ndio hiii.....si unajua ule msemo wa kingereza usemao"if u cant beat them then....JOIN THEM...SO U SHOULD JOIN CCM
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Kuwa rais wetu tumekubali kwa kuwa hatuna ujanja, pamoja na kuwa amechakachua kura, ila kushiriki kuapishwa nikukubali matokeo ya kura zake. Ni rais wa kila mtanzania pamoja na Dr. SLAA.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
97
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 97 145
chadema wale nyembe mkwere ndio keshaapishwa na anakua Rais wetu kwa kipindi cha pili hadi 2015 ikiwa halijatokea lolote kwa mujibu wa katiba na mungu amuepushie
 
W

WAKIJIJI

Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
60
Likes
0
Points
13
W

WAKIJIJI

Member
Joined Sep 14, 2010
60 0 13
Kuwa rais wetu tumekubali kwa kuwa hatuna ujanja, pamoja na kuwa amechakachua kura, ila kushiriki kuapishwa nikukubali matokeo ya kura zake. Ni rais wa kila mtanzania pamoja na Dr. SLAA.[/QUOTE]



Ni kweli na kuanzia sasa Slaa anatakiwa awe na adabu anapotaja jina la Rais wake. Aongee kwa unyenyekevu akijua anataja jina la rais wake DR JAKAYA MRISHO KIKWETE.
 

Forum statistics

Threads 1,236,902
Members 475,327
Posts 29,271,842