Sijui kwa makampuni mengine ila nimehakikisha Vodacom ni wezi..

Sijui kwa makampuni mengine ila nimehakikisha Vodacom ni wezi..

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Posts
5,100
Reaction score
1,955
...naomba ijulikane wazi kuwa sifanyi kazi, sina hisa wala sina cha kunufaika kwenye kampuni yeyote ya simu ila nina uchungu na nchi yangu. Ninalazimika kuwapigia simu watu kadhaa sehemu tofauti nchini na nje ya nchi si mara moja wala mbili nafanya hivyo na ieleweke sifanyi hivyo kwa kutaka kile kinachoitwa "promotion" ila ni kwa kulazimika. Iweje nikipiga simu (vodacom kwa vodacom) kuanzia saa nne usiku simu iite mara moja tu halafu ikatike (na sina uhakika kama inapokelewa maana mara zote huwa simsikii ninaempigia) na salio linapungua??? Kumbuka muda huo ndio vodacom wanatuambia tunaweza kupiga kwa robo shilling huku wanakata zaidi ya kiwango hicho huku simu hazipokelewi?

Kuanzia leo naanza kuweka call log yangu ili nitakapokwenda TCRA. (sikumbuki kama ndio kifupi cha jina la mamlaka husika) niwe na ushahidi kamili!
 
Bila shaka mleta mada umelala baa, umeamkia kitimoto hlf unatuletea ****** wako hapa. Wewe si uhame tu umatafuta nini huko? Au ndo unawapigia voda promo kwamba kuanzia saa 4ucku ni robo sh. Nahic wewe ndo walewale wanaopeleka mashitaka kwa paroko eti mke hakuunga chumvi kwenye mboga.
 
Bila shaka mleta mada umelala baa, umeamkia kitimoto hlf unatuletea ****** wako hapa. Wewe si uhame tu umatafuta nini huko? Au ndo unawapigia voda promo kwamba kuanzia saa 4ucku ni robo sh. Nahic wewe ndo walewale wanaopeleka mashitaka kwa paroko eti mke hakuunga chumvi kwenye mboga.

A silent fool is taken to be wise! Usingeandika ulichoandika hapa upumbavu wako usingejulikana. Ni wapi nilipowa-promote vodacom? Umesoma nilichoandika au umekurupuka tu kujibu?

Take care next time if you have any sense at all. Well, on a second thought you are incapable of having any sense based on your post. And you are probably semi illiterate.
 
Ebu nikumbushe kisanga cha airtel na ttcl,nani aliomuibia mwenzake vile?

Hahahahaha!inasemekana celtel wa walibia ttcl,but hapa ni wizi kati ya mtoa huduma na mteja,airtel hata km wanatuibia haimu sn kwan mtandao uko stable co km hawa wengine!
 
Hahahahaha!inasemekana celtel wa walibia ttcl,but hapa ni wizi kati ya mtoa huduma na mteja,airtel hata km wanatuibia haimu sn kwan mtandao uko stable co km hawa wengine!

Hujui usemalo wewe,hakuna kampuni ya cm yoyote hapa tz ambayo siyo wezi,usikurupuke kusifia kampuni fulani bila kuichunguza kwanza,jaribu zoezi dogo sana.kila upigapo cm angalia kiasi ulichotumia muda uliotumia halafu fananisha na jinsi (offer wanayotoa) wanavyo jitangaza utashangaa.
 
Bora mimi nimeachana na mambo ya simu, ni mwendo wa barua tu. Ikinilazimu sana kupiga simu ni ttcl.
 
hao TCRA ndiö wazembe kweli,nilishawahi kuwatumia email lakini hakuna responce kazi kula kodi zetu kis.!-?enge
 
Hujui usemalo wewe,hakuna kampuni ya cm yoyote hapa tz ambayo siyo wezi,usikurupuke kusifia kampuni fulani bila kuichunguza kwanza,jaribu zoezi dogo sana.kila upigapo cm angalia kiasi ulichotumia muda uliotumia halafu fananisha na jinsi (offer wanayotoa) wanavyo jitangaza utashangaa.
Soma posti yangu uelewe ndio ulaumu,

Nimesema hata km airtel inatuibia lkn mtandao uko stable na huduma zinapatikana sio km hao wengine hata km upo hewan utaambiwa hupatikana nahela wanakata!!!

Najua hata wao wantuibia ila wanaiba kwa akili sio km hao vilaza wengine wanaiba na huduma mbovu!!!!
 
Hahahahaha!inasemekana celtel wa walibia ttcl,but hapa ni wizi kati ya mtoa huduma na mteja,airtel hata km wanatuibia haimu sn kwan mtandao uko stable co km hawa wengine!

Mwizi mwizi tu,mjasiri ahachi asili na akiacha asili si mjasiri atiiii!!
 
Karibu tigo

Erick Leo umekuaje ? Tafuta jina jingine la kumkaribisha bwn ! Hilo la Tigo hata Bakita wanafikiria kulipasisha kwa maana ileee! Iliyozidi ktk nguvu ya soko kimatumizi.
 
Bora mimi nimeachana na mambo ya simu, ni mwendo wa barua tu. Ikinilazimu sana kupiga simu ni ttcl.

Katavi acha fix zako. Yaani "Mamsap" akichelewa kurudi home unamtafuta MANUALLY?
 
Siyo uchokozi mkuu! we umekaribishwa tigo unalaza damu shauri yako!! kama ni mimi nimekaribishwa nisingelaza damu tena nilivyokua nahamu nayo weee!!

Mh! Hata kama ni kweli mie yamenishinda mkuu!
 
Back
Top Bottom