Sijui ku attach picha kwenye post kwa SIMU.

Sijui ku attach picha kwenye post kwa SIMU.

mkayala

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Posts
555
Reaction score
72
Naomben msaada,nikisha andika,nikibonyeza attachment,nikichagua file zina upload BAADA YA HAPO NASHINDWA KURUD KWENYE POST YANGU
 
Huna akili

Wabongo malimbuken huwa ndio mlivyo,kwa hiyo kuuliza ni ujinga?Kwanza unaonekana kilaza kama jina lako,wewe mwenyewe hujui,UNGEKUA UNAJUA UNGEJIBU KENGE MAJI WEWE!
 
Chomeka picha kabla ya kuweka betri then weka betri ukiwasha simu picha itadownload tu
 
wakuu naomba basi heshima iwepo katika jukwaa hili na Tech and Gadget maana post zote hapo juu zinaonyesha jinsi tulivyokosa hekima
 
Pole kaka

Kwa kukusadia ukishaattached kuna button unasema "upload" bonyeza hiyo then picha itaonekana
 
Pole kaka

Kwa kukusadia ukishaattached kuna button unasema "upload" bonyeza hiyo then picha itaonekana
Nafika had hapo na picha zinaonekana,sasa kurud kule ili ni submit post ndio inakua ishu,kuna sehem imeandikwa CLOSE THIS WINDOW lakin ukifunga hairud kwenye post
 
Nafika had hapo na picha zinaonekana,sasa kurud kule ili ni submit post ndio inakua ishu,kuna sehem imeandikwa CLOSE THIS WINDOW lakin ukifunga hairud kwenye post

Nikisema huna akili watu,mapovu yanawatoka.yani hadi unafika afu huwezi.aaaahh lugha gongana
 
operamin mkuu

Ni tatizo la operamini mkuu inamisi vitu mfano ni hii auto direct ukiclose haikudirect kwenye page ulokuepo mwanzo mi pia naface same problem kama wewe.

Jaribu kutumia built in browser ilokuja na simu
 
Ni tatizo la operamini mkuu inamisi vitu mfano ni hii auto direct ukiclose haikudirect kwenye page ulokuepo mwanzo mi pia naface same problem kama wewe.

Jaribu kutumia built in browser ilokuja na simu

Asante sana mkuu,hapo juu niliambiwa sina akili kumbe anaetukana hajui hata tunaongelea nini!
 
Nikisema huna akili watu,mapovu yanawatoka.yani hadi unafika afu huwezi.aaaahh lugha gongana

Wewe bila shaka utakua ni TAAHIRA,angalia wataalam wametoa jibu nao linawasumbua pia,INGIA JAHAZ UKAJIUNGE KUIMBA TAARAB,LAKIN HAPA HAPAKUFAI.
 
Labda nikusaidie unatumia simu ya aina gani?
kwenye simu za Blackberry kuna kitufe cha return, baada ya ku-Download picha una-Close km kawaida halafu tafuta buttom yoyote ambayo itakurudisha kwenye diplay yako ya awali halafu una-Send baada ya sekunde page yako itarudi na picha halisi uliyoituma.
usifikiri wakati unaweka attachment itajionyesha picha ila ni no. na aina ya picha km ni GIF, au BMP au jpg na symbol ya attach ni mpaka uitume halafu itakuja kuonyesha kuwa hata wenzako wataona hivyo km haifai tafuta neno delete msg na sahihisha tena
hebu jaribu kwa hiyo simu yako hata km ni ya mchina kupitia Operamini
 
Labda nikusaidie unatumia simu ya aina gani?
kwenye simu za Blackberry kuna kitufe cha return, baada ya ku-Download picha una-Close km kawaida halafu tafuta buttom yoyote ambayo itakurudisha kwenye diplay yako ya awali halafu una-Send baada ya sekunde page yako itarudi na picha halisi uliyoituma.
usifikiri wakati unaweka attachment itajionyesha picha ila ni no. na aina ya picha km ni GIF, au BMP au jpg na symbol ya attach ni mpaka uitume halafu itakuja kuonyesha kuwa hata wenzako wataona hivyo km haifai tafuta neno delete msg na sahihisha tena
hebu jaribu kwa hiyo simu yako hata km ni ya mchina kupitia Operamini

Nokia 2330 c,nafkir tatizo itakua opera,coz baada ya ku attach kuna kitufe cha "close this windom" ukibonyeza hai respond unabak pale pale,ASANTE MKUU KWA USHAURI!
 
Back
Top Bottom