Ashajua alichokifanyaHalafu jamaa hana hata habari. Duuh!
Anafunika kombe. 😂😂Ashajua alichokifanya
Inawezekana hata yeye hajuiHalafu jamaa hana hata habari. Duuh!
Hajui kama kafanana ako katoto au?Inawezekana hata yeye hajui
Huenda hajui mkuu si unaona mwenyewe hana habari kabisaHajui kama kafanana ako katoto au?
Sio kajikausha kuua soo. 😂😂 sababu si unajua tena wanawake tusivyo na dogo yaani angegeuka geuka dude ambalo lingeamshwa hapo angejuta.Huenda hajui mkuu si unaona mwenyewe hana habari kabisa
Ila watu wana ujasiri [emoji23]Sio kajikausha kuua soo. [emoji23][emoji23] sababu si unajua tena wanawake tusivyo na dogo yaani angegeuka geuka dude ambalo lingeamshwa hapo angejuta.
Acha tu mwaya maana wana ujasiri hasa na si kidogo.Ila watu wana ujasiri [emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Halafu jamaa hana hata habari. Duuh!
Acha tu Mkuu. 😀 maana kama hana ajualo vile.Jamaa ni mkavu kweli kweli