Sijui huku ni kuachwa au nimeacha!!

Sijui huku ni kuachwa au nimeacha!!

Bila shaka huyo atakuwa ni mwanamke wa kiswahili wana matatizo sana hao, ni wepesi kuvunja uaminifu kwenye vitu vidogo huwa wanaingiwa na mapepo ya tamaa. We' tulia tu kama umeamua kumuacha taratibu utamsahau.
Nikweli mtoto wakiswahili
 
u

hilo neno limenipa tabu sana nikjua boda yaani kumbe ni oda au order,pole hapo huna mwanamke umeshakutana na mwanamke wa Dar karibu mjini
Hahahaha dah asante nimekaribia dar
 
Ulikosea biashara haifanywi na mpenzi...inaleta tamaa ya pesa...mwishowe upendo unapotea
Yaani mimi mawazo yangu nikifanya namababy ndio kitu kinanyooka aisee, alafu mimi lengo langu niyeye asiwe tegemezi kwao nakwangu yaani kwabiashara hiyo nilikuwa nimemuandalia kipato kizuri sana walah ila ndio hivyo
 
Yaani mimi mawazo yangu nikifanya namababy ndio kitu kinanyooka aisee, alafu mimi lengo langu niyeye asiwe tegemezi kwao nakwangu yaani kwabiashara hiyo nilikuwa nimemuandalia kipato kizuri sana walah ila ndio hivyo
Mimi hapa nina maidea kibao ya bishara sipati hata wa kuniuliza hata wa kunipa mtaji wa laki jamani,kweli penye miti hapakosi wajenzi anyway asikukatishe tamaa be gentleman umepoteza vingapi bwana we akija jilie tu shoo kama anakuridhisha ila jua hapo huna mwanamke
 
imenikumbusha ndugu yangu mwanaume mkewe alichukua mtaji 2,000,000/- akampa mama yake kurudisha ilikuwa balaa mama anasema hana huku biashara imesimama mwisho wa siku biashara ikafa mwanaume akamrudisha mke kwao wakaendelee kula ule mtaji hadi leo mwaka 3 hakuna kurudiana jamaa alichukia sana maana hata ule mtaji alikopa ili mke aweze kuingiza mapato kupunguza makali ya maisha. mwanaume alisema huyo sio mke wa kuishi na kupata maendeleo kaa anashindwa kujisimamia kwa shughuli zake
 
Wanawake wenigi wa mjini wnapenda mno pesa za mteremko na ndio maana huishia kudanga badala ya kuwa proud na kipato cha jasho lake mweneyewe.
Kimsingi hapo huenda mchuchu wako hana uelewa mpana juu ya hela ya biashara kuwa yataka nidhamu na si kutapanywa hovyo hovyo.Sema mbona ume rush sana kupiga chini kisa pesa tu.ungemkalisha chini umwambie a z ya namana business na pesa vyatakiwa vi flow then ungeona anaendeleaje tena.Unless ulikuwa hu m love huyo mtoto.
Angekuwa kachepuka sawa haina msamaha ni kupiga chini.
 
Mimi hapa nina maidea kibao ya bishara sipati hata wa kuniuliza hata wa kunipa mtaji wa laki jamani,kweli penye miti hapakosi wajenzi anyway asikukatishe tamaa be gentleman umepoteza vingapi bwana we akija jilie tu shoo kama anakuridhisha ila jua hapo huna mwanamke
Nitajilia ndio ila me sipendagi kumchezea mwanamke ninaye mpenda nibora nimpige chini aende ila ndio roho inaumaje kudadeki madem kweli mwalimu wenu alishafariki yaani kawaachia vitabu mnajisomea nakukariri bila kuelewa
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Wanawake wenigi wa mjini wnapenda mno pesa za mteremko na ndio maana huishia kudanga badala ya kuwa proud na kipato cha jasho lake mweneyewe.
Kimsingi hapo huenda mchuchu wako hana uelewa mpana juu ya hela ya biashara kuwa yataka nidhamu na si kutapanywa hovyo hovyo.Sema mbona ume rush sana kupiga chini kisa pesa tu.ungemkalisha chini umwambie a z ya namana business na pesa vyatakiwa vi flow then ungeona anaendeleaje tena.Unless ulikuwa hu m love huyo mtoto.
Angekuwa kachepuka sawa haina msamaha ni kupiga chini.
Dah nikweli nampenda ila ujue mimi napenda sana pesa kiukwel
 
Mimi hapa nina maidea kibao ya bishara sipati hata wa kuniuliza hata wa kunipa mtaji wa laki jamani,kweli penye miti hapakosi wajenzi anyway asikukatishe tamaa be gentleman umepoteza vingapi bwana we akija jilie tu shoo kama anakuridhisha ila jua hapo huna mwanamke
Njo pm nikupe mtaj napenda sana wat weny idea za kibiashara
 
Nitajilia ndio ila me sipendagi kumchezea mwanamke ninaye mpenda nibora nimpige chini aende ila ndio roho inaumaje kudadeki madem kweli mwalimu wenu alishafariki yaani kawaachia vitabu mnajisomea nakukariri bila kuelewa
wewe jilie upunguze machungu huyo kakuchezea bwana na anajichezea mwenyewe huna lawama kwenye hilo
 
imenikumbusha ndugu yangu mwanaume mkewe alichukua mtaji 2,000,000/- akampa mama yake kurudisha ilikuwa balaa mama anasema hana huku biashara imesimama mwisho wa siku biashara ikafa mwanaume akamrudisha mke kwao wakaendelee kula ule mtaji hadi leo mwaka 3 hakuna kurudiana jamaa alichukia sana maana hata ule mtaji alikopa ili mke aweze kuingiza mapato kupunguza makali ya maisha. mwanaume alisema huyo sio mke wa kuishi na kupata maendeleo kaa anashindwa kujisimamia kwa shughuli zake
Dah jamaa hana mchezo aisee yaani naamini huyo mwanamke huwa anajilaumu yaani million 2 ndio ilivunja ndoa yake
 
huyo anafaa sana kibiashara usimwache ila tafuta namna ya kupokea pesa kila akipata asikae nazo yeye
 
Yaani mimi mawazo yangu nikifanya namababy ndio kitu kinanyooka aisee, alafu mimi lengo langu niyeye asiwe tegemezi kwao nakwangu yaani kwabiashara hiyo nilikuwa nimemuandalia kipato kizuri sana walah ila ndio hivyo
Ungemuoa kwanza ndio muanze biashara...ila hapo hata kama alikupenda...shetani kahamishia upendo kwenye pesa ulizompa...
 
Back
Top Bottom