Sijui huku ni kuachwa au nimeacha!!

Sijui huku ni kuachwa au nimeacha!!

flulanga

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2016
Posts
4,860
Reaction score
6,442
Moja kwa moja kwenye mada, nilikuwa nampenz ila yupo tu nyumbani yaani hana kazi sasa kuna biashara nilimuhusisha kimawazo nikamuuliza vipi utaweza kuifanya kwakugawa malikauli kwawadada wenzio akasema anaweza nayupo tayari naakasema bidhaa ninzuri maana niviatu vyakike, mwanaume nikajitosa kuagiza mzigo nikampatia ili aanze kusambaza kwamakubaliano faida atakuwa anachukua kiasi kwaajili yamatumizi yake nanyingine kwaajili yakukuzia mtaji.

Biashara ilifanyika vizuri nasiku moja tu akawa kamaliza Viatu vyote ikabakia kuanza kukusanya hela kidogo kidogo naakawa ananipa mrejesho jinsi Wateja wanavyomlipa maana siishi nae yeye anaishi kwao namimi kigetogeto, sasa kuna kiasi ambacho aliniambia kaisha kusanya nikamwambia ngoja niandae hoda niagize mzigo mwingine maana kwahela hiyo tayari hela yetu yamzigo imerudi nikaandaa hoda vizuri sasa siku nimemwambia aniletee hiyo hela ndio ikawa shuuri aisee ailete wapi zimeanza sound eti kamkopa mama yake nikamwambia lete hiyo hiyo iliyo nashangaa naletewa laki 2 wakati aliniambia kishakusanya laki 8 namzigo thamani yake nilaki 8 nakidogo ila angeuza naakakusanya pesa zote nijumla shiling milioni 1 nalak nalak 2 napoint yaani faida ilikuwepo nilak 4 napoint.

Sasa nimechukia sana nanimeamua kumpiga chini ila sasa roho inaniuma sana utadhani Mimi ndio nimepigwa chini maana kwahali nilivyoiona sio mwanamke wakufanya nae maisha aisee ila sasa kimbembe nitamsahau vipi?
 
Duuuh pole sana,kaa naye chini akuambie ukweli hela kapeleka wapi kabla ya kufnya maamuzi
Dah ndio hivyo yeye msimamo wake kuwa hela ipo naatanipa
 
Dah ndio hivyo yeye msimamo wake kuwa hela ipo naatanipa
Mkomalie,ukiona sound nyingi jua hakuna pesa hapo,ila hicho cyo kigezo cha kumuacha coz unaonekana bado wampenda,utajiumiza,kikubwa jisimamie mwenyw kwanza kwa masuala ya biashara,mpe muda uone matokeo yake
 
Huyo sio mama mkwe wako, nenda kadai hela yako, tena wakichelewa kidogo tu wapeleke polisi wakae siku moja
#Kijana Jitahidi sana kubalance kwamba jinsi hela ilivyo ngumu kupatikana na ndivyo hivyo hivyo iwe ngumu kuitumia kwa matumizi yasiyo ya lazima/msingi!
Ndicho ninachokiona hicho anadai pesa anayo mama yake eti alijikopa
 
Mkomalie,ukiona sound nyingi jua hakuna pesa hapo,ila hicho cyo kigezo cha kumuacha coz unaonekana bado wampenda,utajiumiza,kikubwa jisimamie mwenyw kwanza kwa masuala ya biashara,mpe muda uone matokeo yake
Nikweli mkuu ila nimemwambia kuwa nampiga chini katoa lawama kibao kwahasira nikamwambia aniletee hela yamzigo tu faida abaki nayo yote nawala asiigawe mara mbili ila nae akapanic kuwa analeta hela yote nawala nisimpatie hata mia
 
Bila shaka huyo atakuwa ni mwanamke wa kiswahili wana matatizo sana hao, ni wepesi kuvunja uaminifu kwenye vitu vidogo huwa wanaingiwa na mapepo ya tamaa. We' tulia tu kama umeamua kumuacha taratibu utamsahau.
 
Hana discipline ya pesa. Jaribu kumfunza jinsi ya kumanage pesa vizuri. Hela ya biashara iheshimiwe, lasivyo itakufa.

Kama umeamua kumpiga chini. Kuhusu kumsahau wala lisikupe tabu. Jipe muda.
Dah kweli nitamsahau aisee kikubwa nikuvumilia tu kipindi hiki
 
Nikweli mkuu ila nimemwambia kuwa nampiga chini katoa lawama kibao kwahasira nikamwambia aniletee hela yamzigo tu faida abaki nayo yote nawala asiigawe mara mbili ila nae akapanic kuwa analeta hela yote nawala nisimpatie hata mia
Mpe muda,nawe jipe muda,huwenda hajui na hana experience ya biashara,but next time anza na mtaji mdogo angalau laki 2 hivi then unasonga taratibu,usikurupuke tena,huenda alikuwa anakutia Moyo tu na hata hajauza kama alivyokuaminisha
 
We unapiga chini bila kurudisha pesa yako? Anyway uko Mkoa Gani?!
 
Mpe muda,nawe jipe muda,huwenda hajui na hana experience ya biashara,but next time anza na mtaji mdogo angalau laki 2 hivi then unasonga taratibu,usikurupuke tena,huenda alikuwa anakutia Moyo tu na hata hajauza kama alivyokuaminisha
Nikweliii eti! Dah
 
u
Moja kwa moja kwenye mada, nilikuwa nampenz ila yupo tu nyumbani yaani hana kazi sasa kuna biashara nilimuhusisha kimawazo nikamuuliza vipi utaweza kuifanya kwakugawa malikauli kwawadada wenzio akasema anaweza nayupo tayari naakasema bidhaa ninzuri maana niviatu vyakike, mwanaume nikajitosa kuagiza mzigo nikampatia ili aanze kusambaza kwamakubaliano faida atakuwa anachukua kiasi kwaajili yamatumizi yake nanyingine kwaajili yakukuzia mtaji.

Biashara ilifanyika vizuri nasiku moja tu akawa kamaliza Viatu vyote ikabakia kuanza kukusanya hela kidogo kidogo naakawa ananipa mrejesho jinsi Wateja wanavyomlipa maana siishi nae yeye anaishi kwao namimi kigetogeto, sasa kuna kiasi ambacho aliniambia kaisha kusanya nikamwambia ngoja niandae hoda niagize mzigo mwingine maana kwahela hiyo tayari hela yetu yamzigo imerudi nikaandaa hoda vizuri sasa siku nimemwambia aniletee hiyo hela ndio ikawa shuuri aisee ailete wapi zimeanza sound eti kamkopa mama yake nikamwambia lete hiyo hiyo iliyo nashangaa naletewa laki 2 wakati aliniambia kishakusanya laki 8 namzigo thamani yake nilaki 8 nakidogo ila angeuza naakakusanya pesa zote nijumla shiling milioni 1 nalak nalak 2 napoint yaani faida ilikuwepo nilak 4 napoint.

Sasa nimechukia sana nanimeamua kumpiga chini ila sasa roho inaniuma sana utadhani Mimi ndio nimepigwa chini maana kwahali nilivyoiona sio mwanamke wakufanya nae maisha aisee ila sasa kimbembe nitamsahau vipi?
hilo neno limenipa tabu sana nikjua boda yaani kumbe ni oda au order,pole hapo huna mwanamke umeshakutana na mwanamke wa Dar karibu mjini
 
Back
Top Bottom