Sijisikii vizuri kabisa!!

Yericko Nyerere

Platinum Member
Joined
Dec 22, 2010
Posts
17,027
Reaction score
20,519
Ndugu wana jf yani nimeamka mwili na akili vyote vimekwenda likizo! Yani siku naiona ipo kinyume sijui ni kwanini? Nikicheki waleti imejaa pesa,pombe simtumia,bangi simtiaji, Mademu simtumia lakini ukinipa nakula na nikila utadata....

Hivi ni kwa nini kunasiku unaamka mwili na akili havitaki ushirikiano?
 
kazi kweli! inawezekana hujisikii vizuri shauri ya wallet kujaa fedha ilhali kuna ndugu zako na jamaa wanahitaji walau hela ya madaftari wajikomboe na adui ujinga! jaribu 'giving back to the society' uone raha ya kuwa in a good course
 
nenda kanisani...utapata faraja ukiongea na Muumba wako
 

Hapo juu uliandika hayo.

<Na hapa umekuja na hili. Je, hayana uhusiano?
 
pole, ukimpata mwenye bikira kama ulivyo omba utapona tu.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…