Complicator EM Senior Member Joined Dec 20, 2011 Posts 155 Reaction score 39 Jan 10, 2012 #1 Yaani leo sijui hii siku yangu imekaakaje, yaani sijisikii powa kabisa, chai sijapiga halafu sina hata hamu ya kula, mfukoni bila bila dah! hii yua leo hamna kabisa. Nimechok mbaya, Hamna mwenye contact za WA KUSOMA humu jamani?
Yaani leo sijui hii siku yangu imekaakaje, yaani sijisikii powa kabisa, chai sijapiga halafu sina hata hamu ya kula, mfukoni bila bila dah! hii yua leo hamna kabisa. Nimechok mbaya, Hamna mwenye contact za WA KUSOMA humu jamani?
stevoh JF-Expert Member Joined Dec 5, 2011 Posts 2,921 Reaction score 1,107 Jan 10, 2012 #2 haujielew umekosea kupost sired yako. Kipi kinachekesha?
Complicator EM Senior Member Joined Dec 20, 2011 Posts 155 Reaction score 39 Jan 10, 2012 Thread starter #3 stevoh said: haujielew umekosea kupost sired yako. Kipi kinachekesha? Click to expand... Nani kakwambia uisome?
stevoh said: haujielew umekosea kupost sired yako. Kipi kinachekesha? Click to expand... Nani kakwambia uisome?