Sijawahi kumuona Samwel Sitta | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijawahi kumuona Samwel Sitta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Jan 13, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,300
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Jamani ni mbio za Urais 2015 ama ni ubinaadamu alonao x-spika..? nimeona picha yake akiwa kwenye msiba wa mzee wetu KIPARA ( PWAGU)............?
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Unafikiri kunyweshwa sumu mchezo kila mtu anataka kuishi bana
     
Loading...