Sijawahi kumuelewa Rachel Dangwa


kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
4,079
Points
2,000
Age
34
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
4,079 2,000
Ila wanazengo, katika wambea wa insta ambao siwaelewagi ni huyu Rachel dangwa, sijui shoga yetu hazimo kichwani, yani mambo yake jamani na vitu anavyopost insta utasema huyu hamnazo, mwenzenu huwa nachekaga kila siku nikiona sura yake, yani anajifanya anachamba kuchamba kwenyewe hajui.

Nasikia yuko china sijui Ndo beki tatu huko , nguo zake Sasa akivaa kama yondo sister , hajui kuvaa utadhani yupo tandale kwa mtogole, akianza kuongea Sasa anajikuta kim kardashian sauti analegeza , kuongea English yenyewe hajui khaa, ila nampenda bure Rachel wangu na uchiz wakeView attachment 1094197
Mwandiko wake ni mchafu balaa
 
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
2,943
Points
2,000
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
2,943 2,000
Sasa kama na huyu mnamshangaa na yule wa machupi yaliyondikwa I LOVE MC PILIPILI mnamchulia je? Yeye ni mfanyabiashara London sijui MC Pilipili alimkuna hata bado huwa sielewi
 
B

BRN

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2013
Messages
1,247
Points
2,000
B

BRN

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2013
1,247 2,000
Wekeni picha zenu nanyi tuwaone kuliko kumnanga mwenzenu.
 
iloveguinness

iloveguinness

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
152
Points
225
iloveguinness

iloveguinness

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
152 225
Chizi fresh mmoja hv aliibua danga la kijapani bongo likamweka kinyumba huko Japan. Ila lifestyle yake ni dhahiri bado anafanya mawindo😎
 
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
505
Points
500
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
505 500
mambo ya wanakike tuwaachie wanakike wenyewe
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
6,140
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
6,140 2,000
Ila wanazengo, katika wambea wa insta ambao siwaelewagi ni huyu Rachel dangwa, sijui shoga yetu hazimo kichwani, yani mambo yake jamani na vitu anavyopost insta utasema huyu hamnazo, mwenzenu huwa nachekaga kila siku nikiona sura yake, yani anajifanya anachamba kuchamba kwenyewe hajui.

Nasikia yuko china sijui Ndo beki tatu huko , nguo zake Sasa akivaa kama yondo sister , hajui kuvaa utadhani yupo tandale kwa mtogole, akianza kuongea Sasa anajikuta kim kardashian sauti analegeza , kuongea English yenyewe hajui khaa, ila nampenda bure Rachel wangu na uchiz wakeView attachment 1094197
Wewe unamzidi nn?
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,982
Points
2,000
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,982 2,000
Ila wanazengo, katika wambea wa insta ambao siwaelewagi ni huyu Rachel dangwa, sijui shoga yetu hazimo kichwani, yani mambo yake jamani na vitu anavyopost insta utasema huyu hamnazo, mwenzenu huwa nachekaga kila siku nikiona sura yake, yani anajifanya anachamba kuchamba kwenyewe hajui.

Nasikia yuko china sijui Ndo beki tatu huko , nguo zake Sasa akivaa kama yondo sister , hajui kuvaa utadhani yupo tandale kwa mtogole, akianza kuongea Sasa anajikuta kim kardashian sauti analegeza , kuongea English yenyewe hajui khaa, ila nampenda bure Rachel wangu na uchiz wakeView attachment 1094197

Wajasiliamali wa miili ndivyo walivyo, madushe yamewaharibu akili....ni wa kumsamehe tu kwani kulishwa madushe ya aina tofauti tofauti kila kukicha nako kunachosha, si mnamuona alivyolegea?
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,982
Points
2,000
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,982 2,000
mambo ya wanakike tuwaachie wanakike wenyewe

Wanaume wa Dar (Makonda/Bashite) wanakupinga, wanasema matatizo ya wanawake ni yao pia, wache wachangie mada.
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,712
Points
2,000
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,712 2,000
Mtambo wa gesi huu,Sijui nani alimwonyesha insta🤔
 
Jenseny

Jenseny

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2011
Messages
1,562
Points
2,000
Jenseny

Jenseny

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2011
1,562 2,000
sio kila mtu utamwelewa duniani wengine machizi wenzake ndo wanawaelewa
 

Forum statistics

Threads 1,295,410
Members 498,303
Posts 31,211,316
Top