Sijawahi kubikiri.

Molembe

JF-Expert Member
Dec 25, 2012
9,825
11,562
Umri unasonga lakini sijawahi kubikiri hata mchepuko mmoja nimeishia kupitia used tuu jamani si gundu hii.
 
Kama mimi tu! Ila mie nimewahi kubikiri kule ambapo sio halali .... Kule halali bado
 
miaka mingapi?? kwani walobikiri walipewa tuzo?? me nakushauri tafuta utapata maana usije ukaumwa bure ukiulizwa useme kuwa kujawahi bikir
 
miaka mingapi?? kwani walobikiri walipewa tuzo?? me nakushauri tafuta utapata maana usije ukaumwa bure ukiulizwa useme kuwa kujawahi bikir

ha ha ha ha...rudi kwenye uzi wako.
hizi mambo za bikra waachie wenye nazo...
 
pole sana bikra siku hizi wanapatikana kindergarten tu baada ya hapo labda uwe na bahati ya mtende kuotea jangwani
 
Back
Top Bottom