Sijawaelewa hawa TCU


kyutta

kyutta

Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
34
Likes
25
Points
25
kyutta

kyutta

Member
Joined Jun 11, 2016
34 25 25
Namba mnisaidie Hawa TCU si wanahisika na waliomaliza frm6, sasa Hicho kifungu cha 5.1 cha waliomaliza DIPLOMA awe na GPA 3.5 kinawahusu nini wao, wakati wanafunzi wameisha apply through NACTE tokea mwezi wa NNE na sifa ilikuwa MTU awe na GPA ya 2.8, Naomba msaada hapo mbona TCU na NACTE wanajochanganya? kama ni jipu NDALICHAKO WATUMBIE.
 

Attachments:

Mgogo Mmoja

Mgogo Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2013
Messages
330
Likes
305
Points
80
Mgogo Mmoja

Mgogo Mmoja

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2013
330 305 80
Ndg wewe wasikilize TCU, ndo wenye vyuo hao..!! NACTE ni mshirika wake tu, na ndo mana walioapply mapema walipata vyuo vilivyo chini ya NACTE pekee..!!
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
7,846
Likes
9,138
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
7,846 9,138 280
Mkuu Amsha Akili, Tangazo La TCU la Wiki Hii Linasema Waombaji Wote Wa "UNDERGRADUATE" ni Lazima Waombe Kupitia TCU tu....!!

Na Ndio Mana NACTE wakasitisha Kutoa Matokeo Ya Udahili Kwasababu Hiyo Ya Kuchimbwa Mkwara na TCU kuwa Hakuna Taasisi yoyote Yenye Mamlaka Ya Kufanya Udahili wa First Digrii isipokua TCU.

Kwahiyo Kigenzo Cha Wale "DIPLOMA HOLDERS" ni Lazima Wawe na GPA ya Kuanzi 3.5 na Kuendelea.
Na TCU wamesema Wazi Kuwa Kigenzo Chochote Ambacha Sicho Kilichotolewa na TCU, basi Hakitatambulika.

Sasa hiyo GPA ya 2.8 ya NACTE ni Batili Kwa TCU na wala Haitambuliki usijisumbue.!!
Kwani Wenye Mamlaka ya Kudahili na Kutoa Sifa Za Udahili Kwa Wanavyuo Ni TCU pekee na Wala Si NACTE.

Mkuu Pitia Tangazo lao Kwa Umakini ili ufaidike Zaidi.
 
NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
350
Likes
230
Points
60
Age
27
NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
350 230 60
Mkuu Amsha Akili, Tangazo La TCU la Wiki Hii Linasema Waombaji Wote Wa "UNDERGRADUATE" ni Lazima Waombe Kupitia TCU tu....!!

Na Ndio Mana NACTE wakasitisha Kutoa Matokeo Ya Udahili Kwasababu Hiyo Ya Kuchimbwa Mkwara na TCU kuwa Hakuna Taasisi yoyote Yenye Mamlaka Ya Kufanya Udahili wa First Digrii isipokua TCU.

Kwahiyo Kigenzo Cha Wale "DIPLOMA HOLDERS" ni Lazima Wawe na GPA ya Kuanzi 3.5 na Kuendelea.
Na TCU wamesema Wazi Kuwa Kigenzo Chochote Ambacha Sicho Kilichotolewa na TCU, basi Hakitatambulika.

Sasa hiyo GPA ya 2.8 ya NACTE ni Batili Kwa TCU na wala Haitambuliki usijisumbue.!!
Kwani Wenye Mamlaka ya Kudahili na Kutoa Sifa Za Udahili Kwa Wanavyuo Ni TCU pekee na Wala Si NACTE.

Mkuu Pitia Tangazo lao Kwa Umakini ili ufaidike Zaidi.
WEWE TEACHER NINI UMEELEZEA GOOD SANA *****
 
M

Mtafuta kiki

Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
76
Likes
32
Points
25
Age
48
M

Mtafuta kiki

Member
Joined Jun 3, 2016
76 32 25
Kwa izo point...degree watu wataisikia redion kwakweli...dah
 

Forum statistics

Threads 1,237,857
Members 475,675
Posts 29,303,701