Sijapata kuona!

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Dec 22, 2014
129,224
2,000
Tanzania tunateseka?
Una uhakika?

Kuna mateso sana hapa duniani na kuna nchi kweli watu wake wanateseka lakini siyo Tanzania. Chunga kauli yako mkuu.
 

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Feb 28, 2015
1,911
2,000
Tanzania tunateseka?
Una uhakika?

Kuna mateso sana hapa duniani na kuna nchi kweli watu wake wanateseka lakini siyo Tanzania. Chunga kauli yako mkuu.

We nawe sijui umekula maharagwe ya wapi wewe.....
Wenzio tuko katika jokes we unaleta mahubiri yako..
Peleka ushamba wako huko

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG]
 

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Dec 22, 2014
129,224
2,000
Hujalazimishwa kucheka mshamba wewe....

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG]
We nawe sijui umekula maharagwe ya wapi wewe.....
Wenzio tuko katika jokes we unaleta mahubiri yako..
Peleka ushamba wako huko

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG]
Chief Engineer katika ubora wako. Naona unatoa cheche balaa. Happy New Year mkuu....

NB: Jokes wakati mwingine huakisi ukweli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom