Amon Mtekateka
JF-Expert Member
- Jun 4, 2014
- 1,222
- 333
Sijamuelewa Simbachawene kuhusu ajira za walimu
Sijamuelewa Simbachawene kuhusu ajira za walimu
Sijamuelewa Simbachawene kuhusu ajira za walimu
upo sahh kabisa tena aliulizwa na akalikwepaSimba chawene hajaongea chochote kuhusu ajira, nyingine ambacho hamjakielewa ni kipi?
Kingine ambacho hatujamuelewa ni kwanini hajaongea chochote?Simba chawene hajaongea chochote kuhusu ajira, nyingine ambacho hamjakielewa ni kipi?
Hapo hata mie sijamuelewa😀😀😀😀Kingine ambacho hatujamuelewa ni kwanini hajaongea chochote?
Ukiona hivo ujue hakuna ishu hapo, hakuna mupyaupo sahh kabisa tena aliulizwa na akalikwepa
Waziri mkuu alidanganya? Make alisema zoezi limeisha, sasa serikali kuanza kuajirisassa angesema nn wakati mkuu alisitisha kwan hmkusikia jafo alivyoiambia kamati kuwa wanasubiri kibali cha raisi hamjaelewa nn sasa
wanaogopa kutumbuliwaUkiona hivo ujue hakuna ishu hapo, hakuna mupya
Ngoja tuangalie mana miaka mitano ndio iyo inaisha.serikali ya miujiza
Eee[emoji34] ? Kirahsi hvyo stungekua wachungaji wote humu...!Naenda chuo cha uchungaji nikitoka nafungua kanisa
Huu ni uchawi wa waz wazDuuuh vijana sipati picha ajira zikitoka na mkakosa mnaweza zimia
Kumshawishi mtu atoe pesa yake ya kula akupatie wewe ni kipaji aisee. Sio kila mtu anaweza. Hapa nguvu ya kushawishi ipo xo naenda kupata content ya maandiko.Eee[emoji34] ? Kirahsi hvyo stungekua wachungaji wote humu...!