Sijahesabiwa na sintahesabiwa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijahesabiwa na sintahesabiwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Filipo, Sep 1, 2012.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,330
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Leo ikiwa ni siku ya mwisho ya kuhesabu watu, ni dhahiri kwamba zoezi hilo halita nihusisha. Nimekuwa nawasubiri wanaohesabu watu kwa wiki nzima bila mafanikio na sasa naelekea kwenye shughuli za kulijenga taifa. Inamaana hata wakija nyumbani hawatakuta mtu. Hii inamaana kwamba, wasipopita leo, hata majirani zangu pia hawatahesabiwa sababu mawakala hao hawajapita kabisa mtaani kwetu hadi sasa. Najiuliza nifanye nini ili nihesabiwe. Na kama nisipohesabiwa, nani awajibike?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,400
    Trophy Points: 280
    Utakamatwa haujamsikia JK wewe? Au haujasoma tangazo la afisa mtendaji wa osterbay make sure your accountable in the censer.
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,330
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Nifanye nini sasa? Maana siwafahamu hao mawakala na hawajapita kabisa mtaani kwetu! Hapa ninapoishi nimehamia miezi kama mitatu iliyopita. Simfahamu m/kiti wa mtaa wala balozi.
     
  4. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 3,167
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    Ponda mwenyewe keshahesabiwa sembuse wewe siku zimeongezwa utahesabiwa tu hata kama utaondoka taarifa zako zitakuwepo tu hapo ulipolala siku ya kuamkia 26 agost.
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 25,428
    Likes Received: 12,696
    Trophy Points: 280
    sijahesabiwa pia sijawaona mawakala na siwatafuti mtaani kwetu walinifanyia ujinga wakati wa vitambulisho vya uraia nikatoa buku 2 zangu matokeo yake sijaandikishwa mpaka leo na sensa pia walipita siku ya 1 nikiwa kibaruani sijawaona teeeena najua nikienda watataka buku mbili so nawapotezea
     
Loading...