Sijafahamu lengo la picha hii...Usalama ukoje hapa

Sijafahamu lengo la picha hii...Usalama ukoje hapa

Dah Mungu mkubwa kumbe MV Dar imepona na inapiga Kazi..... Pongezi nyingi kwa mnunuzi... Nilikuwa naumia mno nikikumbuka bilioni saba za manunuzi
Hiyo ni mv Magogoni , Mv dar marufuku iko kikosi cha mizinga. Fyatueni tu tutareplace.
 
hii picha ni ya mda sana kwa kuangalia tu pale background... ni kipindi ambacho hata TPA tower haijajengwa bado ... na PSPF twin tower zikiwa under construction... kwa haraka hii ilikuwa mwaka 2014
 
Hapo ni sawa na semi trailer lililojaa magodoro au magunia ya pumba.
I mean chombo bado kinadai.
 
Dah Mungu mkubwa kumbe MV Dar imepona na inapiga Kazi..... Pongezi nyingi kwa mnunuzi... Nilikuwa naumia mno nikikumbuka bilioni saba za manunuzi

picha ya mwaka 2014 hyo... siunaona kule nyuma hata TPA tower haikuwepo... na zile twin tower za PSPF ndio kwanza zilikuwa zinajengwa

huyu jamaa mchochezi 😂😂😂
 
Cha msingi wajifunze kupiga mbizi tu maana sirikali haina vifaa vya kuokoa watu mpaka usiku
 
sijatumia mda sana ila mara ya mwisho kutumia kivuko ilikuwa kabla ya daraja halijaanza kufanya kazi... na kilikuwa hakijazi hivyo...

huo ujazo balaa asee unaweza jiuliza hao wote humo walieneaje 😂😂😂

Hapo hakuna gari hata moja, ilikuwa kwenye uzinduzi kitu kama hicho.

So, nadhani ukijumlisha magari watu hawawi wengi hivyo. Kuna mdau kasema kinabeba watu 2,000 na magari 60.
 
Hapo hakuna gari hata moja, ilikuwa kwenye uzinduzi kitu kama hicho.

So, nadhani ukijumlisha magari watu hawawi wengi hivyo. Kuna mdau kasema kinabeba watu 2,000 na magari 60.

alafu huwa viko viwili sidhani kama hiki ndio kina operate mpaka sasa hivi ...maana mara ya mwisho kutumia kivuko cha hapo magogoni hakikuwa kikubwa hivyo na hata watu walikuwa wanalalamima wanasema wamelimiss likivuko likubwa
 
Hicho ndo kikubwa, kidogo kinaitwa MV Kigamboni.

Vyote vinapiga kazi.
owky....basi nahisi kipindi hicho hiki kikubwa kilikuwa service....

maana watu walikuwa wanalalamika kile kidogo kikienda trip mbil ndio sawa na kikubwa kikipiga moja
 
Hao waliojazna kwenye panton ni wanafunzi wa IFM almost 70% ya wanafunzi waliandamana kwenda kigamboni kushinikiza swala la ulinzi kwenye hostel wanazokaa. Picha hyo n 2013.
 
Back
Top Bottom