Sii kitimoto tena bali ni noah!!

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,526
2,000
Siku hizi nguruwe anaitwa NOAH!jee wenye magari ya aina hiyo ya NOAH wanajisikiajee?haswa ndugu zangu waislam
 

Luthar

JF-Expert Member
Jul 29, 2011
523
250
Hii kitu nohar ni kwi kwi hata mashehe wanapenda hikitu sembuse waumini....
 

Ma Tuma

Senior Member
Jul 26, 2011
123
0
kwani kuitwa noah kuna tatizo gani? Noah hiyo yanisafirisha kwenda kula noahmoto spesheli.
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
39,228
2,000
Nilienda Lushoto-Tanga na Kahama-Shinyanga nikakuta ndio usafiri wao mkubwa, sasa kama yanaitwa kitimoto basi kuna uwezekano hata nauli zikawa juu unapopanda Noah.....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom