Siha Waomba Ukombozi CHADEMA


G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Katika hali isiyo ya Kawaida Kamanda Chadema imeombwa kuwapatia Ukombozi wa kweli Wana wa Siha baada ya Miaka 50 ya Uhuru.Hili limejiri Usharika wa Kashashi mtaa wa Naweru kwenye Harambee ya kupaua kanisa baada ya Kamanda Kombe kushiriki akiwa amevalia vazi la Chama Combat Nyeusi.Tawi jipya limefungulia Naweru jirani na Kanisa na Kazi ya Ukombozi imeanza rasmi
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,813
Likes
187
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,813 187 160
Viva Chadema
 
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
303
Likes
0
Points
0
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
303 0 0
Kwakweli MUNGU AMEAMUA KULIKOMBOA TAIFA LA TZ
 
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,156
Likes
4
Points
133
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,156 4 133
peoples power
 
Kitty Galore

Kitty Galore

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
347
Likes
10
Points
35
Kitty Galore

Kitty Galore

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
347 10 35
hao watu mbunge wao sio Mwanri? walivyokuwa wanamchagua hawakuliona hilo? s#3~zi type kabisa
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
16
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 16 0
Kama kawa kanisa lazima litusaidie wanachadema,ushindi upo karibu.yesu anailinda na kuiongoza chadema mpaka kieleweke.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,329
Likes
2,225
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,329 2,225 280
Ukombozi gani? wa kupauliwa kanisa au?
 
Fabolous

Fabolous

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
1,338
Likes
506
Points
280
Fabolous

Fabolous

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2010
1,338 506 280
Kama kawa kanisa lazima litusaidie wanachadema,ushindi upo karibu.yesu anailinda na kuiongoza chadema mpaka kieleweke.
we dogo sio r*i*z*k*i sio bure
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,136
Likes
573
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,136 573 280
Kwa mujibu wa taarifa za maendeleo jimboni Siha... Mh.Aggrey Mwanri amejitahidi sana kuleta maendeleo jimboni mwake...
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,254
Likes
12,884
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,254 12,884 280
huray chadema!! tunahitaji ukombozi wa kweli na wakutukomboa ni CDM
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,329
Likes
2,225
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,329 2,225 280
Haya ndio matatizo ya viroba!? Ulevi mtupu!
Mkuu si ilikuwa katika kuchangisha fedha za kupaua kanisa, sasa ukombozi hapa unakujaje? Nikadhani wanataka wakombolewe katika kujenga makanisa!
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,329
Likes
2,225
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,329 2,225 280
Katika hali isiyo ya Kawaida Kamanda Chadema imeombwa kuwapatia Ukombozi wa kweli Wana wa Siha baada ya Miaka 50 ya Uhuru.Hili limejiri Usharika wa Kashashi mtaa wa Naweru kwenye Harambee ya kupaua kanisa baada ya Kamanda Kombe kushiriki akiwa amevalia vazi la Chama Combat Nyeusi.Tawi jipya limefungulia Naweru jirani na Kanisa na Kazi ya Ukombozi imeanza rasmi
Nadhani huu ni ukombozi wa kiroho manake makanisani huwa tunakomboa na kuongoa watu kiroho!
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Mkuu si ilikuwa katika kuchangisha fedha za kupaua kanisa, sasa ukombozi hapa unakujaje? Nikadhani wanataka wakombolewe katika kujenga makanisa!
Wat happen Kombe kuwa katika Vazi la Ukombozi ndio chanzo cha kusema kwanini Chadema hawaji Siha kwa nguvu kubwa na ndio likatoka Ombi Chadema kiimarishwe na wao Wapo Tayari kukata Shauri na Kuacha dhambi na kujiunga na Chadema.
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Likes
14
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 14 0
Katika hali isiyo ya Kawaida Kamanda Chadema imeombwa kuwapatia Ukombozi wa kweli Wana wa Siha baada ya Miaka 50 ya Uhuru.Hili limejiri Usharika wa Kashashi mtaa wa Naweru kwenye Harambee ya kupaua kanisa baada ya Kamanda Kombe kushiriki akiwa amevalia vazi la Chama Combat Nyeusi.Tawi jipya limefungulia Naweru jirani na Kanisa na Kazi ya Ukombozi imeanza rasmi
Mbona umeongea kama mtu mwenye mapungufu kiakili? Chadema inamkomboa nani? Uhuru tulishaupata tuelezeni sera zenu mtafanya nini?
Chama
Gongo la Mboto DSM
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,785
Likes
848
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,785 848 280
hao watu mbunge wao sio Mwanri? walivyokuwa wanamchagua hawakuliona hilo? s#3~zi type kabisa
Kwani we ulivyopmchagua kikwete hukujuwa Taifa litakuwa Gizani pamoja na laana nyingine?
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Mbona umeongea kama mtu mwenye mapungufu kiakili? Chadema inamkomboa nani? Uhuru tulishaupata tuelezeni sera zenu mtafanya nini?
Chama
Gongo la Mboto DSM
Nashukuru kwa ulivyonielewa Ubarikiwe sana.PEOPLES POWER.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Kwa mujibu wa taarifa za maendeleo jimboni Siha... Mh.Aggrey Mwanri amejitahidi sana kuleta maendeleo jimboni mwake...
Mkuu saidia jamvi kutaja maendeleo ya Siha yaliyo letwa na Mwanri kwa mujibu wa taarifa zako ili tukate mzizi wa fitina tafadhali mno .Haya uwanja ni wako jimwage
 

Forum statistics

Threads 1,213,995
Members 462,478
Posts 28,497,979