Huu mfumo wa 'mission completed' then you are killed.. ipo sana ktk mapenzi kutimiza lengo fulani kama kujua siri.
Mkuu hapo unanikumbusha stori ya samson na delillah
Huu mfumo wa 'mission completed' then you are killed.. ipo sana ktk mapenzi kutimiza lengo fulani kama kujua siri.
Ila Paulo Sergio De Souz una visa sana wewe.... kulikuwa na haja gani ya kushtua wenzio???
Hahaha. Mjumbe hauwawi jamani.Ndio bado natafuta mwenzangu!Yaani huyu Paulo Sergio De Souz sijui ananitakia nini, naomba tu wale jamaa wasipite mtaa huu kabisaaa.
Uko nje ya umri wakati unananiliu kila siku na bwana paulo, ndio tunakuozosha sasa ukafaidi vizuri.
Ndio nini anafungua watu!! Na ole wake waamke!
Not you!! Nahitaji watu kama Kaboom, wewe tutasumbuana maana ni mission impossible mwenzangu
Ashakum si matusi. . . . . ., huwa sielewi kabisa kwa nini mtu anayefanyiwa haya yote bado aitwa MWANAUME. . . .. inahitajika classification zaid
Nakwambia hawa wana agenda ya siri si bure..
Ashakum si matusi. . . . . ., huwa sielewi kabisa kwa nini mtu anayefanyiwa haya yote bado aitwa MWANAUME. . . .. inahitajika classification zaid
Mnaharibu huu uzi, kutongozana kule pm!
Atoto acha kum-harass Missus bana.
Kuna watu kupendwa ni kuteswa na kunyanyaswa
Mbona umeuliza mama tu?..kaka,dada shangazi hutaki kuwajua
Hao hawana umuhimu sanaaaaa, mama kwanza.
Simu harass bwana, ila amenikalia kooni hadi safari za wakubwa anataka aende, hebu fanya fasta utoe mahari.