Sifa za usajili kidato cha sita (ACSEE)

  • Thread starter Andrew Sosipeter
  • Start date

Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined
May 29, 2016
Messages
189
Likes
33
Points
45
Age
23
Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined May 29, 2016
189 33 45
Ndugu wana jf naombeni Masada juu ya hili je ili usajiliwe kufanya necta form six hususani wanaosoma private school unatakiwa uwe na C flat kwenye comb au C Tatu kwenye cheti na kama ni kwenye cheti ukiwa na hizo C Tatu lakini comb unayo soma ina D flat itakuwaje ktk registration msaada please
 
henry frank

henry frank

Member
Joined
Dec 16, 2015
Messages
56
Likes
28
Points
25
Age
23
henry frank

henry frank

Member
Joined Dec 16, 2015
56 28 25
Sifa ni uwe na c tatu tuu mambo mengine utayakuta huko chuo
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,195
Likes
47,978
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,195 47,978 280
C 3 kwenye cheti
 
8

86lnd

Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
85
Likes
11
Points
15
Age
32
8

86lnd

Member
Joined Oct 12, 2014
85 11 15
Uwe na C tatu na D mbili. Pass tano
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
7,686
Likes
8,895
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
7,686 8,895 280
Uwe na C3 pamoja na D2 kwanza!
Jengine, Katika Hiyo Combi ni Lazima uwe na atleast C2 na D1, Venginevyo ni usumbifu Kwako kupitia Necta kwenye Final Exam.
 
baby s

baby s

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2015
Messages
418
Likes
214
Points
60
baby s

baby s

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2015
418 214 60
Uwe na C3 pamoja na D2 kwanza!
Jengine, Katika Hiyo Combi ni Lazima uwe na atleast C2 na D1, Venginevyo ni usumbifu Kwako kupitia Necta kwenye Final Exam.
usumbufu kivipi mkuu, fafanua
 
Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined
May 29, 2016
Messages
189
Likes
33
Points
45
Age
23
Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined May 29, 2016
189 33 45
Uwe na C tatu na D mbili. Pass tano
Asante kaka maana iko hivi CIV D HIST D KISW C CHEM C ENG C GEO D BIOS D B /MATH D ila amejipanga kusoma EGM
 
Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined
May 29, 2016
Messages
189
Likes
33
Points
45
Age
23
Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined May 29, 2016
189 33 45
Uwe na C3 pamoja na D2 kwanza!
Jengine, Katika Hiyo Combi ni Lazima uwe na atleast C2 na D1, Venginevyo ni usumbifu Kwako kupitia Necta kwenye Final Exam.
Nieleweshe hapo kk maana tucje kukabana mashati na waalimu kwa kukosa no ya necta maana matokeo yapo hivi DIV III 25 CIV D HIST D KISW C CHEM C ENG C GEO D BIOS D B /MATH D na nahitaji EGM
 
contagious

contagious

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
532
Likes
328
Points
80
contagious

contagious

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
532 328 80
Asante kaka maana iko hivi CIV D HIST D KISW C CHEM C ENG C GEO D BIOS D B /MATH D ila amejipanga kusoma EGM
Bora angesoma HKL hata hiyo shule inayompokea EGM wana matani aisee.
 
7ya

7ya

Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
45
Likes
0
Points
13
7ya

7ya

Member
Joined Oct 10, 2015
45 0 13
Wana jf mi matokeo yangu yako hivi
chem-B
Bios-B
geo-C
Eng-B
maths-C
Kisw-C
Hist-D
Civics-D
Afu cjachaguliwa kusoma popote je naweza soma EGM private?
ushauri pliz
 
Fred Frank

Fred Frank

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2016
Messages
297
Likes
116
Points
60
Fred Frank

Fred Frank

JF-Expert Member
Joined May 20, 2016
297 116 60
Wana jf mi matokeo yangu yako hivi
chem-B
Bios-B
geo-C
Eng-B
maths-C
Kisw-C
Hist-D
Civics-D
Afu cjachaguliwa kusoma popote je naweza soma EGM private?
ushauri pliz
Kasome CBG ipo siku utanikumbuka, ila ukifaulu advance na hiyo cbg
 
Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined
May 29, 2016
Messages
189
Likes
33
Points
45
Age
23
Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined May 29, 2016
189 33 45
Wana jf mi matokeo yangu yako hivi
chem-B
Bios-B
geo-C
Eng-B
maths-C
Kisw-C
Hist-D
Civics-D
Afu cjachaguliwa kusoma popote je naweza soma EGM private?
ushauri pliz
Wewe unatafuta sifa hapo mbona hata CBG imekubali kwa nini wasukuchague au unatafuta kick
 
N

ngonza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2014
Messages
322
Likes
150
Points
60
N

ngonza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2014
322 150 60
Ni kweli. Mi dogo kafaulu vizuri sayansi lakini kapelekwa art HKL. Alikuwa na CBB comb ya CBG lakin ana CCC HKL. Inaonesha mwaka Jana sayansi wamefaulu sana. Nimehangaika njinsi ya kumuhamisha nimekwama. Mwenye uelewa anisaidia. Shule aliyopangiwa ina art tu.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,785
Likes
10,919
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,785 10,919 280
Nieleweshe hapo kk maana tucje kukabana mashati na waalimu kwa kukosa no ya necta maana matokeo yapo hivi DIV III 25 CIV D HIST D KISW C CHEM C ENG C GEO D BIOS D B /MATH D na nahitaji EGM
Utapokelewa tu mkuu hakuna shule unayokataa hela, by da way huez jua labda ukifika waziri atakua mwingine hivyo akija mwingne atabadilisha
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,785
Likes
10,919
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,785 10,919 280
Wana jf mi matokeo yangu yako hivi
chem-B
Bios-B
geo-C
Eng-B
maths-C
Kisw-C
Hist-D
Civics-D
Afu cjachaguliwa kusoma popote je naweza soma EGM private?
ushauri pliz
Huo ni uongo toa namba yako tugugo
 
Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined
May 29, 2016
Messages
189
Likes
33
Points
45
Age
23
Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined May 29, 2016
189 33 45
Utapokelewa tu mkuu hakuna shule unayokataa hela, by da way huez jua labda ukifika waziri atakua mwingine hivyo akija mwingne atabadilisha
Pow kk
 

Forum statistics

Threads 1,235,616
Members 474,678
Posts 29,228,747