Sifa za Mchepuko

Masulupwete

JF-Expert Member
Feb 15, 2012
1,635
2,000
Wakuu wasalaam.

Naomba kujuzwa hapa, ni sifa zipi mchepuko/mpango wa kando unafaa kuwa nazo?

Nawasilisha.
 

Masulupwete

JF-Expert Member
Feb 15, 2012
1,635
2,000
Anatakiwa awe anamizi mpenz wako ulie nae...kama mchepo wako unazidiwa na mpenzi ulie nae bas ww n useless ...lazia awe anavigezo vya ziada kama mtundu zaid bed na vngne
duh...kamchepuko kangu hakana la ziada kumzidi waif. mkuu kwa maneno yako inamaana nipige chini huu mchepuko?
 

Ndetirima

JF-Expert Member
Oct 4, 2011
956
1,000
Awe na joto kubwa la mwili kumzidi wife na papuchi inayonyonya ambayo haijakeketwa ambayo sio kavu wala maji mengi.
 

ni ngumu

JF-Expert Member
Sep 25, 2016
3,241
2,000
Kwanza awe mzuri...pili hajielewi maana ni wakumalizia tamaa tu..tatu asiwe na wivu
 

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Apr 16, 2010
4,696
2,000
Wakuu wasalaam.

Naomba kujuzwa hapa, ni sifa zipi mchepuko/mpango wa kando unafaa kuwa nazo?

Nawasilisha.

Mimi huwa nawafananisha michepuko na mke wangu....kama hana kigezo shinda mke wangu sijisumbui hata kidogo. Yaani hata anililie kama kale kademu kanako mlilia yule msanii wa bongo fleva, zirooooo!
 

xtaper

JF-Expert Member
Feb 22, 2015
3,313
2,000
masulupwete siku ingine usisahau kuchange ID ndio ujijibu..


Hivi kumbe point na umaarufu wa jf vinalipa nlikua sijui
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom