Sifa za CCM pekee ambazo vyama vingine hazina

Sifa za CCM pekee ambazo vyama vingine hazina

Sifa kuu ya CCM ambayo vyama vingine having ni kwamba kinalindwa na vyombo vya dola. Ukikiacha peke take ni chepesi kuliko hewa. Period!
Hata CHADEMA, ACT ,CHAUMA kikishinda litakuwa kina dola na matumizi ya dola ndio yatakayofanya watu watathmini kama ni chama Cha siasa ama chama dola. CCM haijafikia hatua hiyo na Wala haitazamiwi kuwa chamadola.
 
Hata CHADEMA, ACT ,CHAUMA kikishinda litakuwa kina dola na matumizi ya dola ndio yatakayofanya watu watathmini kama ni chama Cha siasa ama chama dola. CCM haijafikia hatua hiyo na Wala haitazamiwi kuwa chamadola.

Ukishaona chama hakiwezi kujenga hoja za kisiasa zaidi ya mabavu ili kukaa madarakani, ujue hicho sio chama bali ni kikundi cha jeshi kinachofanya siasa.
 
Kabisa, tunashangaa kuna zee linalazimisha kuonja sumu kwa kuilamba!
Stori za mtaani zinaonesha kuwa waonja sumu karibu wote walipotea katika mazingira ya kutatanisha na wengine mpaka leo hawajulikani walipo ,labda utuambie inaonekana upo jikoni kupika hiyo sumu, wamepotelea wapi?
 
Stori za mtaani zinaonesha kuwa waonja sumu karibu wote walipotea katika mazingira ya kutatanisha na wengine mpaka leo hawajulikani walipo ,labda utuambie inaonekana upo jikoni kupika hiyo sumu, wamepotelea wapi?

Kamuulize Mwakyembe mzee wa degree 4.
 
Hivi kuungana ni lazima?Watanganyika na Wazanzibar wameshawahi kupewa nafasi ya kupiga kura ya kuukubali au kuukataa muungano?
Kama vipi lazimisheni kuungana na Kenya basi msiishie Zenji tu
Niliwahi kumsikia wakili msomi Tindu lissu akiutukana Muungano wetu


Ati huyu anataka kugombea u Rais, ama kweli vituko haviishi
 
CCM ni tofauti sana na nyama vingine vya siasa nchini ambavyo vina usajili kamili na wa kudumu chini ya sheria ya vyama. Sifa pekee za CCM zinjidhihirisha wazi wazi katika masuala mazito ya kitaifa yafuatayo:- Kwa haraka haraka nakujibu ifuatavyo:
  • CCM ni chama pekee chenye azma ya kuhahakikisha kwamba Muungano wa Tanzania na mapinduzi ya Zanzibar vinaheshimiwa , vinalindwa na vinaendelezwa wakati wote.
Kiswahili kibovu-muungano unaheshimiwa etc sio vinaheshimiwa (kwani vinini hivyo). Tofauti na wengine CCM wanadai wataulinda kwa "NGUVU ZOTE"
  • CCM ni chama pekee chenye azma ya kuhakikisha kwamba ardhi inaendelea kuwa rasilimali kuu ya Taifa na inayoendelezwa kwa maslahi ya wananchi wote.
Hapa unatulisha matango pori. Nitajie chama kikuu chochote ambacho hakiamini kwamba aridhi ni rasilimali kuu ya Taifa. Huna aridhi huna nchi.
  • CCM ni chama pekee chenye azma ya kutaka kuona Tanzania ni Taifa lenye umoja, amani, utulivu na mshikamamo madhubuti wa kitaifa wakati wote.
Uko sawa kwani CCM wana amini kuwa unaweza kuvipata hivyo bila HAKI. Matokeo yake Inabidi watumie vyombo vya dola kuleta "amani, utulivu, na mshikamano". Hata sijui kama tuna mshikamano-watanzania wanapofurahi ndege "yetu" kushikwa jiulize mshikamano uko wapi.
  • CCM ni chama pekee chenye amza ya kuhahakisha kwamba utawala wa sheria na utawala vinalindwa na kuendelezwa wakati wote.
Hapa ndiyo CCM hasa hii ya fulani inapata zero. Wanavunja sio sheria tu hadi katiba wakiamini kuwa vyombo vya dola vitawalinda. Ustaraabu wote wamepoteza hapa.
  • CCM ni chama pekee chenye azma ya kuhakikisha kwamba watanzania tunajenga maadili na demokrasia ya vyama vingi katika mazingira ya amani yanayokataa siasa za uchochezi, kashfa, uzandiki,ubaguzi wa rangi, ukabila, umajimbo na udini mambo ambayo ni kinyume na haki za binadamu.
  • Huu upupu wako tupia mbali kabisa, inaelekea wewe Tanzania unayoishi ni tofauti na ile tuishiyo sisi wengine. CCM ndiyo wanajitoa mahakama ya Africa ili waendeleee kufanya yao. Demokrasia ndio sahau kabisa kuanzia mwenyekiti wenu hadi Lumumba book 7 humu mtandaoni tunajua kipi kinawaendesha-utashi wa mtu binafsi tena mnadiriki kusema demokrasia inachelewesha maendeleo.
Wananchi kuichagua CCM maana yake ni kujihakikishia wao wenyewe kwamba wataendelea kula hayo matunda ya uhuru kwa ukamilifu. Tanzania ni yote sote.

Kuna taxi dreva alisema wanafurahi CCM kushinda kwa sababu moja tu. CCM haijui kushindwa, CCM hawakubali kushindwa, na CCM ikishindwa patachimbika, kwa sababu ndiyo yenye dola CHAMADOLA basi vurugu yake itapelekea kupotea kwa amani.
Ccm ndiyo chama pekee chenye ujuzi wa hali ya juu wa kuiba kura,

Na ccm ndiyo chama pekee kinachoogopa uchaguzi hata ziwe ndogo ama za mitaa mfano ni huu uchaguzi wa juzi

Nakukumbusha hayo uliyosahau kuandika hapo juu
 
[
Kwa mfano mlioonyesha kwenye uchaguzi huu wa chama chenu chadomo wa ngazi mbalimbali ,mkikabidhiwa dola ni zaidi ya janjaweed,bora kife kibudu tu
Hapo umeandika ama umeharisha?
 
Kabisa, tunashangaa kuna zee linalazimisha kuonja sumu kwa kuilamba!
Lipo pia zee moja jinga linasema maendeleo hayana chama huku likijenga uwanja wa ndege,hospitali kuu na na uwanja mkubwa wa mpira huko maporini kwao linapotokea.

Zee baguzi kweli kweli linachagua viongozi kwa kuangalia kabila la mtu na kanda anayotokea.

Je,unalifahamu hilo lizee???
 
Back
Top Bottom