Sifa Maalum alizonazo Rais Magufuli

MJENGA

JF-Expert Member
Nov 18, 2012
840
1,000
Wadau nimeufuatilia utendaji kazi wa Rais Magufuli nimebaini ana sifa maalum zifuatazo:

1. Hana Uchama bali uchapakazi tu.
2. Ni mzalendo
3. Hana ujomba wala ubabu kwenye kazi
4. Ana lengo moja tu la kudiscipline.
5. Ana uchungu na rasilimali za nchi
6. Akisema anamaanisha.
7.Hatabiriki
8. Amedhamiria kushughulika na mifupa ilomshinda fisi
9.Haamini katika kushindwa
10. Anashaurika ukimshauri vya maana.
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
23,469
2,000
Wadau nimeufuatilia utendaji kazi wa Rais Magufuli nimebaini ana sifa maalum zifuatazo:

1. Hana Uchama bali uchapakazi tu.
2. Ni mzalendo
3. Hana ujomba wala ubabu kwenye kazi
4. Ana lengo moja tu la kudiscipline.
5. Ana uchungu na rasilimali za nchi
6. Akisema anamaanisha.
7.Hatabiriki
8. Amedhamiria kushughulika na mifupa ilomshinda fisi
9.Haamini katika kushindwa
10. Anashaurika ukimshauri vya maana.
Rubbish, takataka! by TL
 

CURIOSITY_200

JF-Expert Member
Sep 25, 2016
321
500
Wadau nimeufuatilia utendaji kazi wa Rais Magufuli nimebaini ana sifa maalum zifuatazo:

1. Hana Uchama bali uchapakazi tu.
2. Ni mzalendo
3. Hana ujomba wala ubabu kwenye kazi
4. Ana lengo moja tu la kudiscipline.
5. Ana uchungu na rasilimali za nchi
6. Akisema anamaanisha.
7.Hatabiriki
8. Amedhamiria kushughulika na mifupa ilomshinda fisi
9.Haamini katika kushindwa
10. Anashaurika ukimshauri vya maana.
Full of Rubbish
 

Mag3

JF-Expert Member
May 31, 2008
11,085
2,000
Wadau nimeufuatilia utendaji kazi wa Rais Magufuli nimebaini ana sifa maalum zifuatazo:
MJENGA, naomba nikuulize swali moja, toka Magufuli aingie madarakani, je umewahi kuukosoa utendaji wake hata mara moja? Kama umewahi kufanya hivyo naomba nijue jambo lenyewe lilihusu nini. Nina hamu sana ya kujibu thread uliyoianzisha hivyo nakupa fursa hii niweze kujua pa kuanzia. Kwa tahadhari tu kumbuka JF inatunza kumbukumbu.
 

Bome-e

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
12,654
2,000
Wadau nimeufuatilia utendaji kazi wa Rais Magufuli nimebaini ana sifa maalum zifuatazo:

1. Hana Uchama bali uchapakazi tu.
2. Ni mzalendo
3. Hana ujomba wala ubabu kwenye kazi
4. Ana lengo moja tu la kudiscipline.
5. Ana uchungu na rasilimali za nchi
6. Akisema anamaanisha.
7.Hatabiriki
8. Amedhamiria kushughulika na mifupa ilomshinda fisi
9.Haamini katika kushindwa
10. Anashaurika ukimshauri vya maana.
11.Anajua kila kitu
 

cocochanel

JF-Expert Member
Oct 6, 2007
24,461
2,000
Wale wanatamani kufanya nae kazi hadi wanamuomba awateue...eeeeeeh upinzani huo lazima ni Chadema namba moja.... ha ha ha haaaa

Hapa kazi tu

Mungu azidi kumuongoza

Magufuli 2020

Magufuli oyeeeeee
 

Targaryen

JF-Expert Member
Feb 20, 2017
627
500
Hiyo no 3 hana ujomba ni Rubbish kabisa..
Katibu Mkuu Wizara ya Fedha Bw Dotto James ni mtoto wa dada yake kabisa..
Acha kujiacha mtupu kwa kuandika upuuzi.
ongeza na bashite ana zero na kufoji vyeti ila hakuna anayemgusa kisa kakingiwa kifua masukuma mwenzake
 

yomboo

JF-Expert Member
May 9, 2015
6,145
2,000
Wale wanatamani kufanya nae kazi hadi wanamuomba awateue...eeeeeeh upinzani huo lazima ni Chadema namba moja.... ha ha ha haaaa

Hapa kazi tu

Mungu azidi kumuongoza

Magufuli 2020

Magufuli oyeeeeee
We kwa kuandika uharo unaongoza sidhani kama ulienda shule

Embu rudia kusoma ulichoandika sijui ni uharo au matapishi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom