Siasa za Tanzania na Televisheni ya Taifa-TBC


BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
1,360
Likes
5
Points
135
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
1,360 5 135
Wana jf ni wazi kuwa demokrasia TZ itadhoofishwa na inaendelea kudhoofishwa daima na chombo tunachokiita TBC.


UPENDELEO WA WAZI NDO DHIMA YAO HASA LINAPOKUJA SUALA LA KAMPENI mfano mzuri ni IGUNGA.

Kwa kuwa chombo hiki kinaendeshwa kwa kodi za wananchi ni halali kufanya haya???
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Chombo kile(TBC) hakiwezi kuendeshwa kwa uweledi being fair and free kutokana na nafasi za kuteulliwa za uongozi wa juu,kila anayeenda pale jambo la kwanza anafikiria kumfurahisha/ridhisha aliyemteua. Nafasi za kuteuliwa ktk idara nyingi za serikali ndo mwanzo wa mafindo findo unayoyaona, mathalani,,angalia mkuu wa tume ya uchaguzi, mkuu wa polisi (IGP), wakurugenzi n.k
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Hata taarifa ya habari inayoihusu Chadema huwa imechakachuliwa, hawapendi kuisema vizuri Chadema. Ikiwa ccm imefanya madudu kwenye kampeni huwa hawatangazi yao.
 
Comrade Mpayukaji

Comrade Mpayukaji

Senior Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
192
Likes
0
Points
33
Comrade Mpayukaji

Comrade Mpayukaji

Senior Member
Joined Sep 26, 2007
192 0 33
Ndio maana Tido Mhando alitimuliwa. Siku hizi siangalii tena TBC. Usipoteze muda wako. Iko kiCCM zaidi.
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
16
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 16 135
TB CCM wagonjwa hao achana nao, vilaza hatakai c kwa TV tu. katiba ijika watajua wanawajibika kwa nani maana kwa sasa wana-dhana ya kuwa wawajibika kwa CCM wapuuzi wapuuzie tu
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
8
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 8 135
Hiyo chanel imepoteza sifa za kuwa chanel ya taifa kwani inaupendeleo wa wazi sana sijui watajificha wapi siku nuru itakapoliangaza taifa hili, hawajifunzi hata yanayotokea nchi za jirani!!!!
 
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
609
Likes
12
Points
0
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
609 12 0
Mbona hakuna jipya hapa maoni ni yale yale kila siku.
Hivi hamjui kuwa TBC ni chombo cha serikali. Na serikali inaundwa na CCM?
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,856
Likes
158
Points
160
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,856 158 160
Mkuu hulazimishwi kuangalia TBC vituo vya television viko vingi sana mazee
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,174
Likes
2,207
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,174 2,207 280
Mkuu hulazimishwi kuangalia TBC vituo vya television viko vingi sana mazee
Hivi wee unaona ni sawa mtu aache kuangalia TV ya Taifa kwasababu tuu halazimishwi? ana haki ya kuhoji kwasababu TBC ni chombo cha Kitaifa na kinatumia kodi hata za watu wasio wanaCCM, ni muhimu TBC wabadirike hii siyo Taasisi ya CCM.
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
58
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 58 135
Wana jf ni wazi kuwa demokrasia TZ itadhoofishwa na inaendelea kudhoofishwa daima na chombo tunachokiita TBC.


UPENDELEO WA WAZI NDO DHIMA YAO HASA LINAPOKUJA SUALA LA KAMPENI mfano mzuri ni IGUNGA.

Kwa kuwa chombo hiki kinaendeshwa kwa kodi za wananchi ni halali kufanya haya???

Mkuu hili si swali. Ni wazi kabisa kuwa inapofika wakati wa Kampeni CCM inatumia vyombo vvya habari vya serikali na wapinzani hawatumii kama CCM wanavyotumia. Je ni halali au si halali, hili si swali, ila ni hali halisi. Kwa hiyo opposition ijifunze kupambana katika hali kama hii....

TBC ni mfano mzuri wa ahli ya sasa ya Tanzania. Professional mzuri kama Tido anafanya kazi kubwa na kuleta mabadiliko makubwa, mtu kama makamba anakuja kumfukuza. kwa ufupi si sehemu ya professionalism.
 
KIGENE

KIGENE

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
1,070
Likes
206
Points
160
KIGENE

KIGENE

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
1,070 206 160
Hata siku moja vyama vya upinzani na wanaharakati kwa ujumla wao wasitegemee fadhila za mama wa kambo.

Taasisi zote za umma zinaitikia amri ya mteuzi wao lakufanya nikuweka mikakati ya kuanzisha vyombo vyao vya habari nadhani uwezo wanao na sapoti kutoka kwa wadau wao wataipata.
 
wasaimon

wasaimon

R I P
Joined
Oct 6, 2010
Messages
221
Likes
0
Points
0
wasaimon

wasaimon

R I P
Joined Oct 6, 2010
221 0 0
Cjapenda jinsii TBC inavyotumiwa kwa kupendelea chama tawala na ukiangalia kwa yanayojili kule Igunga taarifa zao ni kutoka CCM na CUF tu basi...cjui bana lkn wajue ya kwamba kituo kile kinaendeshwa na kodi za watz wote bila kujali itikadi zao za vyama na cdhani kama wako tayari kubadilika....any way time will tell.
 
makusanya

makusanya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
552
Likes
64
Points
45
makusanya

makusanya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
552 64 45
TBC ni sawa sawa na kipindi cha kibonde Clauds FM,so usitegemee hata siku moja watakiongelea vibaya CHADEMA wakitoa habari zao basi utaona ni za viongozi wa chadema kukamatwa na hata gazeti la Tanzania Daima na Mwanahalisi marufuku kulisoma pale kwenye uchambuzi wa magazeti
 
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,818
Likes
90
Points
145
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,818 90 145
Tbc haina habari nyingine zaidi ya kusifia ccm,kuna habari nyingine wao hawaonyeshi kabsa,nyingi zikiwa zinahusu upinzani
si channel ya kutegemea kupata habari zilizo fair
 
Mess

Mess

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
667
Likes
4
Points
35
Mess

Mess

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
667 4 35
Mara ntingi inatokea endapo aliyeteuliwa hafiti kwenye ile position huwa lazima ajikombe.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,103
Likes
712
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,103 712 280
Katiba mpya ndio suluhisho la kila kitu. Tuisimamie kwa nguvu zetu zote ili tuitawale nchi yetu wenyewe kwa matakwa yetu na si ya hawa dhalimu wachache
 

Forum statistics

Threads 1,215,749
Members 463,375
Posts 28,558,355