Si Wema Ulivyofanya ....

Si Wema Ulivyofanya ....

Kasie

Platinum Member
Joined
Dec 29, 2013
Posts
22,805
Reaction score
43,230
Alamsiki,

Wee siwema wewee..... Mungu anakuona ujue hehehehe.... looh!!

Siwema usinipe mateso ya moyo Na sasa nimechoka kweli nasema Siwema usinipe mateso ya moyo

Na sasa nimechoka kweli nasema Nilidhani nimepata mpenzi wa kweli Nakumbe Nimepatikana na Mambo ya Ajabu Nia na madhumuni yako nimeshavitambua siwema kaka Siwema kaka, ah ah ah

Unajitapa mbele ya rafiki zako kwamba mimi sina la kusema mbele yako Umeniweka kwenye kiganja kakaa unalo taka ndilo ninalofanya sababu wewe Ni mzuri sana Siwezi kupata mwengine kama wewe Siwema kaka, siwema kaka, unajidang'anya

Wema wangu ndio ulioniponza Fadhila zote, kumbe kwako ni bure Malipo yake, kunifanya mjinga hayo yote, nimakosa yangu Lakini sasa nimejifunza kutokana na makosa Najiepusha nawe kakaaa aaah

Nimezunguka Tanzania bara Unguja na pemba nimefika Nimewaona vijana wenye sifa Wenye kujipamba waka pambika....

Nimezunguka Tanzania Bara Unguja na Pemba Nimefika Nimewaona Vijana wenye sifa wenye kujipamba waka pambika
Kwa hiyo Nielewe brother Sibabaishwi na sura napenda tabia njema Sibabaishwi na sura yako Usifikiri mimi rimbukeni sana
Nilikuheshimu kama kaka yangu Ukaniona ni mimi ....... ...
Tabia njema ndio silaha yako
Kila mtu atakupenda kaka......

Alamsiki tena.
 
Alamsiki,

Wee siwema wewee..... Mungu anakuona ujue hehehehe.... looh!!

Siwema usinipe mateso ya moyo Na sasa nimechoka kweli nasema Siwema usinipe mateso ya moyo

Na sasa nimechoka kweli nasema Nilidhani nimepata mpenzi wa kweli Nakumbe Nimepatikana na Mambo ya Ajabu Nia na madhumuni yako nimeshavitambua siwema kaka Siwema kaka, ah ah ah

Unajitapa mbele ya rafiki zako kwamba mimi sina la kusema mbele yako Umeniweka kwenye kiganja kakaa unalo taka ndilo ninalofanya sababu wewe Ni mzuri sana Siwezi kupata mwengine kama wewe Siwema kaka, siwema kaka, unajidang'anya

Wema wangu ndio ulioniponza Fadhila zote, kumbe kwako ni bure Malipo yake, kunifanya mjinga hayo yote, nimakosa yangu Lakini sasa nimejifunza kutokana na makosa Najiepusha nawe kakaaa aaah

Nimezunguka Tanzania bara Unguja na pemba nimefika Nimewaona vijana wenye sifa Wenye kujipamba waka pambika....

Nimezunguka Tanzania Bara Unguja na Pemba Nimefika Nimewaona Vijana wenye sifa wenye kujipamba waka pambika
Kwa hiyo Nielewe brother Sibabaishwi na sura napenda tabia njema Sibabaishwi na sura yako Usifikiri mimi rimbukeni sana
Nilikuheshimu kama kaka yangu Ukaniona ni mimi ....... ...
Tabia njema ndio silaha yako
Kila mtu atakupenda kaka......

Alamsiki tena.
Kasinde. Sibabaiki na sura napenda tabia njema.
 
Siwema ya Marijani ni tamu kuliko ya Jaydee

Kabisaa Boss man, nimeitafuta sijaipata kwenye santuri zangu, nahisi kuna mtu aliniazima na hakunirudishia. Natamani mtu aniwekee hiyo santuri ya Marijani hapa.....
 
''Sibabaishwi na suuraah aah/ Napenda Tabia njeemaa aah...''
Aisee nakumbuka enzi hizo mdimgi anafungulia radio ya tape huku anakula zilipendwa

Safi kupata kumbukumbu, endelea kuburudika.
 
Umenikumbusha mbali sana Miaka iyo

Maeneo ya DDC Club

Nw iv vitu sijui vinapatikana wap...??
 
Kasie, kijana gani kakutenda mama? Njoo mimi nina tabia nzuuuri. Achana na hao mashorobaro.

Nyimbo kali sana hii.
 
Umenikumbusha mbali sana Miaka iyo

Maeneo ya DDC Club

Nw iv vitu sijui vinapatikana wap...??

Nashukuru kukupa kumbukumbu ya miaka hiyo, mie mwenyewe nimepekua santuri zangu sijaiona yenye kibao cha Siwema. Hata sijui ntaipata wapi, natamani kupitia uzi huu mwenye hii santuri aiweke hapa. Ntampendajeee..... burebure tena 🙂
 
Nashukuru kukupa kumbukumbu ya miaka hiyo, mie mwenyewe nimepekua santuri zangu sijaiona yenye kibao cha Siwema. Hata sijui ntaipata wapi, natamani kupitia uzi huu mwenye hii santuri aiweke hapa. Ntampendajeee..... burebure tena 🙂
Watu Wanavyo penda Kupendwa Bure

Wataangaika Huko Mpaka Wataipata
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom